Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St augustine university matokeo shida ?????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Endaku's, Jun 1, 2010.

  1. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni msaada kuna wadogo zangu wanasumbuliwa matokeo yao pale Chuoni , wao wanasema waliambiwa wana Sup somo moja , wakafanya wakafaulu baada ya hapo wakataka kuchukua Academic Transcript zao , wanaambiwa sasa mbali na hiyo sup kuna semister ya nyuma kabisa mwingine somo moja mwingine mawili , sasa mimi niliposoma (UDSM) walikuwa wakiweka matokeo ndio hayo hayo na hakuna baadae kusema tulikosea bado somo mmoja au mawili bado hujaclear , this is very awkward .

    I dont how to help these guys i need ur advice please !
     
  2. Causin

    Causin Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo hao watoto pole sn,yan hicho chuo ndio walivyo,unaweza ukawa na matokeo fresh tangu first year,lakini inapokuja kuchukua resurts za 3rd yr hapo ndo utashangaa.
    Cha kuwashauri waambie wamkabe lecture wa somo husika ili wajue ilkuwaje,ukweli ni kwamba sipondi ila hicho chuo kina mambo ya kipuuzi,they need to change
     
Loading...