Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sponsorship ya Masters PublicAdministration Mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Stv Mkn, Jun 26, 2012.

  1. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau,naomba anaeweza kunisaidia kupata mtu/shirika/tahasisi itakayonisaidia malipo ya masomo yangu nayotegemea kuanza mwezi october mwaka huu....nimepata admission ya Mzumbe Dsm campus (MPA)lakini kifedha nimekwama kabisa na ninaitaji sana kusoma ili nitimize ndoto zangu..

    Tuwasiliane kwa PM au ata hapahapa jamvini...

    Thanks!
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,502
    Trophy Points: 280
  3. P

    Ptz JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Do! Mzumbe wametoa mkuu walokuwaselected kwa masters? Wametoa lini! Hongera kwa hatua hiyo kwanza hilo la scholarship jingine na kama unania utapata mkuu!
     
  4. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
  5. K

    KWA MSISI Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lini wametoa majina ya waliokuwa selected?binafsi pamoja na jamaa zangu kadhaa tunasubiri selected list!hatujapigiwa simu bado "can it be concluded that we are out of the list"?
     
  6. K

    KWA MSISI Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye website ya mzumbe wameweka selected list ya main campus pekee,please kama kuna mtu anajua ni lini list ya campus ya dar itatolewa atufahamishe tafadhari.
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kama uliweka box namba kwenye application zako,basi kachek uhenda wamekutumia kwa barua kama wengine.
     
  8. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwani iyo mpa ni bei gan? alaf fuata zile linki zilizotolewa hapo juu na mwana jf ok
     
  9. k

    katalina JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu jaribu Belgium. Mimi nimesoma MPA hapo Mzumbe miaka miwili iliyopita na nilifadhiliwa na Belgium. Hata hivyo katika kipindi changu wao walikuwa wakifadhili wafanyakazi wa serikali na wale wa NGO tu. Kwa hiyo jaribu!
     
  10. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    iyo link haina uhai mkuu..but thanks.
     
  11. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    katalina asante sana kwa iyo info..nitajalibu mkuu wangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...