Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda, athibitisha 'Muswada Umeondolewa'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 15, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Ile sintofahamu ya Muswada imemalizika,
    Wenye access watch TBC Live Now!.

    Spika ametangaza Kamati ya Sheria na Katiba imeomba marekebisho kadhaa ikiwemo kuletwa kwa lugha ya Kiswahili, na kutangazwa kwenye magazeti ili iwafikie Watanzania wengi.

    Wabunge wapiga vigelegele kwa kuimba CCM..CCM...as if ni CCM ndio wameshinikiza mabadiliko hayo.

    Spika ameomba Watanzania tudumishe mila za kujadili kwa utulivu na amani

    Kuondolewa kwa Muswada huu, ni uthibitisho mwingine kwa JF iko juu kwenye kupata breaking news za jikoni, na JF ni very reliable source of information.

    Viva JF.

    Pasco.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Maandamano ya CHADEMA yamezimwa kwa mantiki hiyo
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lakini ujumbe wao umefika mkuu...
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wameniuzi kweli NATAMANI KUANDAMANA MIMI! NATAKA KWELI!
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lakini ujumbe wao umefika mkuu...
     
  6. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Thanx god,thanx wadau wote,thanx chadema kwa kujitolea kuelimisha kuhusu muswada huu,slaa aliwai sema dola wametunyima but mabadiliko tutayaoona,thanx tunayaoona na tutaendelea kuyaona,hii ndio tanzania na watanzania tunaowahitaji
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake, tatizo ninaloliona mimi, kwenye Chadema, kuna wanachama, wafuasi, mashabiki na manazi wa Chadema, hivyo hata baada ya serikali kukubali matokeo na kuuondoa, manazi wa Chadema bado watashinikiza wanataka maandamano yao yawe pale pale!.
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni ushindi kwa watanzania wote. Ndiyo umuhimu wa kua na upinzani wa kweli. Hongera CDM kwan saut zenu zimeckika.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Achana na JF kaka,ni kiboko yao thats why wana ihara na kutaka kuitokomeza,lakini kamwe will never happen,Jf daima popote ilipo,tulianza na kujadili Mzee mkama na sasa mswada na yapo mengi ya ukweli yamewezwa kuwekwa wazi ndani ya JF

    Tuzidi kupambana mpaka kieleweke
    Nawapa kubwa na tano wabunge wa CDM kwa kusimamia ukweli na haki ya kikatiba ya watanzania
    kwani walitaka kutukimbiza kama mang'ombe,mimi nadhani wasingekuwepo CDM HILI JAMBO LINGEPITA BILA KUPINGWA
    safiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Asante pius kwa kuendelea kuiadvertise JF/ tutawashika wote
     
  11. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. JK na serikali yake hawawezi jaribu kuruhusu maandamano ya mikoa 10 nchini juu ya hoja ambayo ni kweli.

    What if watu wanaandamana, kisha wanakataa kurudi majumbani wakidai serikali iondoke madarakani? Mh. JK kasoma alama za nyakati mapema.........labda lije jingine.

    CDM wanataka kupandia katika hoja ya Muswada tata?

    Serikali iko VERY ALERT na yanayotokea duniani.

    Ukweli, CDM mpo juuuu and keep it up!!! Hongereni ZENU.
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mashenzi haya yalidhani yangetuburuza kuhusu jambo hili linaloshika uhai na maisha yetu katika nchi? ****** hana sifa ya kubadili katiba asijipandishe chati alikurupuka na mwisho kaishiwa hoja. CDM maandamano kama kawaida kesho hata kama tumeshawapiga bao.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Edson Z. M, ni kweli huu ni ushindi kwa Watanzania wote na ndio umuhimu wa kuwa na upinzani wa kweli, ila pia upinzani wa kweli bila umoja wa wapinzani is nothing, kweli hili la huu muswada, vyama vyote vya upinzani vimepaza kauli moja, 'uondolewe' na serikali imepiga magoti, imeuondoa. Kama tangu uchaguzi wa 2010, vyama vyote vingekubaliana CCM iondoke, CCM, ingeondoka!.

    Kwa vile 2015 sio mbali, opposition wasipokubali kusimama pamoja dhidi ya nyoka mwenye gamba jipya, 2015, hadith itakuwa ile ile!.

    Pasco.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    CDM nao watoe tamko kuwa kwa kuwa kile walichotaka kukipata kwa maandamano kimepatikana, basi maandamano hayo yamefutwa. Hata hivyo bado waendelee na mikutaqno ya hadhara kuelimisha umma kwa nini katiba mpya inahitajika.
     
  15. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wenye elimu ya darasa la saba unategemea watafanya nini? of course that is what they know.
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa Wabunge wa CCM wanahitaji kujivua magamba!
     
  17. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli hayatakuwapo hayo maandamano, basi ninaanza kuwa na wasiwasi ccm na chadema kuna kitu wana-collude nyuma ya pazia.

    maana sijasahau msemo wa wahenge: "siasa mchezo mchafu"
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu!
    Umeuliza au umeeleza?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    The Prophet, hebe naomba utufafanulie, una maanisha nini ili tujue, wewe una fall kwenye kundi gani kati ya haya hapa chini.
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yataendelea.ajenda bado ni nyingi:
    1. Ugumu wa maisha
    2. Bei za nishati(umeme,mafuta)
    3. Stimulus package,MEREMETA,
     
Loading...