Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika aunda kamati maalum kuchunguza ufisadi bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lukanda, Aug 3, 2012.

  1. l

    lukanda New Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    SAKATA la tuhuma za ufisadi bungeni limeingia katika hatua mpya, baada ya Spika wa Bunge, Anne Makinda kuamua kuunda Kamati ndogo ya watu watano kuchunguza tuhuma za baadhi ya wabunge kuhongwa, kwa lengo la kushawishi uamuzi unaofaa kuchukulia katika chombo hicho cha kutunga sheria.

    Uamuzi huo ambao Spika aliutangaza jana baada ya kipindi cha maswali na majibu Bungeni, unauweka kando ule wa awali, ambao ulikuwa ni kulipeleka suala hilo katika Kamati ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge, ambapo alikuwa ameahidi kuwaengua wote watakaoonekana kuwa, wana mgongano wa kimaslahi na suala linalotakiwa kuchunguzwa.


    <<<<HABARI KAMILI>>>>
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Kesi ya NYANI kuchunguzwa na NGEDERE????? Kaaaazi Kweli kweli.
     
Loading...