Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Anna Makinda kila kukicha safari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by republicoftabora, Oct 5, 2012.

  1. r

    republicoftabora Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona huyu atakuwa spika anayesafiri kuliko wote Africa

    Sijawahi kuskia anafanya open workshop ya mambo ya uraia Rufiji au Ukerewe yeye kila kukicha yuko ulaya na nchi zilizoendelea

    naona safari siku hizi ndio zimekuwa style ya kazi Tanzania. Kila kukicha wanasiasa wako kwenye airport lounges.

    Lakini cha ajabu hakutuambiwi faida ya hizi safari

    na cha ajabu hakuna mwanasiasa hata mmoja nayelalamika kuwa safari zimezidi.
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    safari za nje mara kwa mara ni sera iliyoasisiwa tanzania na mtu anaitwa vasco da gama. kwa hiyo waache kama walivyo. wanatekeleza sera ya bosi wao, vasco da gama, the traveller.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Akiulizwa ataimba ile chorus nimenaalikwa etc.! Na kila safari ya nje ya nchi ya afisa wa juu kama huyo mwanamke lazima ipate idhini ya Bw JK.
     
  4. r

    republicoftabora Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu humwoni akifanya mikutano mashuleni au warsha ndani ya nchi kuwapa wananchi ju ya somo la uraia na mengineyo ya kazi yake

    kwani lazima aende yeye?
     
  5. T

    Taso JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hilo ni tatizo la ubovu wa press yetu, hawawaulizi hawa watu hiyo safari mheshimiwa ulienda kufanya nini? Kwa nini ilikua lazima uende na bajeti yake imetoka fungu gani? Wanakuwekea tu picha mtu yuko kwenye park ya mabembea ya watoto Jamaica anabembea na mkewe! Au wanakuandika viongozi hao walizungumzia kuimarisha mahusiano baina ya nchi hizo mbili. No specifics.

    Baada ya ufisadi kuwa kilio kikubwa cha wananchi miaka ya karibuni na mambo ya posho za vikao kutolewa macho sana, viongozi wamebuni njia mpya za kujiongezea vipato ambazo Watanzania bado hawajaamka kuzidodosa na kuzipinga kwa dhati, safari za nje.[/SIZE][/FONT]
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anamuunga mkono mkuu mwenzake Jakaya Kikwete. Sera ya CCM sasa ni kuzurura na kujilisha upepo.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Swali la msingi lingekuwa kama taifa tunanufaikaje na hizi safari? Afadhali hata jk huwa anasema nilienda kuomba net, wakati gharama ya kumpeleka yeye na kundi lake ingetosha kumnunulia net kila mtanzania na kuku anaofuga nyumbani kwake
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unauliza Spika kusafiri? Nasikia Katibu mwenezi wa CCM Nape anakwenda USA, Siasa za marekani na Tz ni kama East na West, wanaccm wanaoishi USA, hawana uwakilishi wowote katika Uchaguzi mkuu.
    1)Je Nape anakwenda Marekani kufanya nini na nani anaghalamia safari hiyo?
    2)Kulikuwa na umuhimu gani kwa JK kwenda Canada, wakati Membe na Muhongo ndio waliosaini mikataba?
    3)Chalma Kikwete yupo USA almost week mbili pamoja na Membe pamoja na Ujumbe wao kabla hawajaenda Canada, bilioni ngapi zimeteketea kuwahudumia?
    4)Wafanyakazi hawalipwi mishahara lakini Bi Mkora kutwa yupo angani, kwani Bongo hakuna wanamume?
     
  9. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah, anamuunga mkono rais wake, na pia hii ni mara ya mwisho katika kugombea ubunge! Kwa hiyo anaagaaga!
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani si mnajua kuwa huyu bi kiroboto yuko singo... Inawezekana anaenda kufanyiwa 'massage'... Na kula pipi ya kijiti...
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hana mume.....
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamaa wameona kukwapua BOT wameshtukiwa na sasa wanatuibia kwa style ya safari ambayo huwezi kuhoji mahakamani. Lakini ifike mahali watuambie wamepata nini huko walikoenda.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    will as many as of this opinion say aye. Will as many as of contrary opinion say nay. The aye s have it, put the matter to rest.
     
  14. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni tatizo sana kuongozwa na viongozi ambao wote wanajua wanaondoka/kustaafu madaraka 2015: Wakati huu kwao ni mavuno tu!b Nadhani JK hamkamati Anne Makinda kwa safari. Hivi ni lazima kila safari yeye Naibu si yupo; Mbona Kenya wana-utaratibu mzuri sana? Utaona mara nyingi mfano Rais anawakilishwa na Waziri Mkuu Raila, au Makamu wa Rais Musyoka, au Mh. Mudavati au, Mh. Uhuru Kenyata, haitokei kuona kiongozi mmoja muda wote anabadilisha ndege na safari nje ya nchi... Poor Tanzania.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Wote hao wachumia tumbo wanajiandaa kustaafu na jasho letu likiwa pomoni,inasikitisha sana wanazurula tu safari hazina tija hata kidogo kwa mtu yule wa kijijini hasa kuhusu demokrasia ya Bunge na kuwabana wapinzani kwenye hoja za msingi bungeni!!kosa ni kumuweka fisadi mwenzao!!
     
  16. k

    kilaki Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naamini katika kila familia yale apendayo baba ndio hufanywa na wanafamilia.vivyo hivyo kwa serikali inayoongozwa na dhaifu the traveller sishangai kuona viongozi wengine wa ngazi za juu wakihudhuria hata birthday za mahouse girl wa viongoz wa ulaya.
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanakwenda kuangalia/kutafuta ni nchi ipi nzuri ya kuishi baada ya kusifu 2015
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we hujui hizo safari hugaramiwa na bunge, tena zina posho ndefu kweli kweli!
    Bi kiroboto nae!
     
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwachen bikiroboto ale bata, usichana wake hakuwah kufika hata kenya huu ndo wakati wake
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kula bata mamam
     
Loading...