Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spidi ile JK wanamkimbizia wapi..!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Mar 6, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu salamu,
    Muda huu umenipita msafara wa JK hapa maeneo ya Tabata dampo. Msafara ulikuwa na magari zaidi ya 30 na difenda za Presidential Protective Unit kama 8 hivi. Wamepita kwa spidi kali pengine kuliko kawaida ya spidi ya Presidential motorcade jambo ambalo limewashangaza wengi hapa.
    Gari hizo zimetokea maeneo ya Ubungo na zimeelekea Tazara/Airport.

    Kwa wale wenye taarifa mtujuze;
    1. Bwana mkubwa anaelekea wapi?
    2. Kwa nini msafara ukimbie kwa spidi ile? (spidi ilikuwa si chini ya 160kph).
    3. Kwa nini leo amebadili njia na kutumia njia ya Mwenge-Ubungo-Tazara-Airport? (Njia ambayo huwa anatumia mara nyingi akiwa anaenda Airport ni Nyerere Road, leo mbona amezunguka hivi....kulikoni?

    Wenye taarifa tafadhali.
     
  2. N

    Njaare JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kesha toka moshi?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Unashangaa hilo kwa Vasco Da Gama!!?? usishangae ukiambiwa kesho yuko Marekani.
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Masharti toka Mlingotini Mjomba.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Fanya utafiti vizuri ujue alikuwa kiongozi gani , JK yko Moshi anapanda mlima kilimanjaro.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK yuko Kilimanjaro wewe uliyemuona ni JK gani? Usitupige changa la macho bhana!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Moshi si alikuwa jana? kwani leo hawezi kuwa Dar?
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bado yuko milima Kilimanjaro anashuka kesho bila shaka ni kiongozi mwingine aliyeonekana huko Tabata.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Kupanda mlima wanatumia miguu si ndege haiwezi kuwa rahisi kihivyo
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hapana hakupanda juu zaidi ya Marangu geti kuu
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    JMK anaweka rekodi nyingine tena kwa kuupanda Mlima Kilimanjaro akiwa Rais.

    Jomba ile kitu si mchezo.
     
  12. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Taarifa zilizopo yupo anapanda mlima Kilimanjaro! Je amekwisha shuka mara tu au ndo kazidiwa na kuishiwa pumzi au ndo.............. Tayari?
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kupanda mlima hadi kileleni ni siku tano (kwedna na kurudi). Kupanda nusu ni siku tatu (kwenda na kurudi)

    atafika mbele ya mandara hut ni safari ndefu
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    apande mlima kilimanjaro?miguu yenyewe haina nguvu ya kuhimili kusimama itakuwa kupanda mlima !!! hebu nipisheni hapa....
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Haaahaahaaaahaaaa "leo pita karibu na dampo la uchafu" ili wasikuone!!...Silly
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    jk yupo dar. kwa taarifa yako wakati anaenda kakanyada dimbwi la maji but alivyo rudi akakuta maji yameshanyonywa yote na magari ya jiji na lile shimo limeshafukiwa. ni heri kwa watu wa dar es salaam bora aendelee kuzunguka ili barabara zirekebishwe. naomba aende hadi salasala, ununio, kimbiji hadi nzasa charambe mbagala tuangoma.
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kupanda japo nusu tu kwa umri wa kikwete usiseme kitu hapa ni nusu kifo. hakika kama hujapanda milima huo nyamaza hapa unachafua hali ya hewa.

    Inahitajika afya bora japo tu kufika nusu ya mlima kilimanjaro
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kuna mgomo wa madaktari kuanzia kesho mkweree lazima atakuwa amesepa; hataki taabu yeye kazi yake mashori tu na ndio yaliyompeleka Moshi!!!!
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kutoka malangu getini Kupanda hadi kileleni huchukua siku tatu kwa hiyo kupanda nusu mlima ni siku moja na nusu.

    kushuka ni siku mbili kutoka kileleni hadi malangu getini hivyo kushuka nusu milima ni siku moja.


    Rais atatumia siku tatu maximam na minimum siku mbili na nusu.
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    suala la kupanda mlima kilimanjaro lilikuwa kwenye ratiba siku nyingi
     
Loading...