Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spares za John Deere 3050

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masikini_Jeuri, Jan 4, 2012.

  1. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    natafuta Tyre rod ya kushoto ya JD , nimeharibikiwa shambani tafadhali!

    Mods nisaidie nataka kuweka picha ya hiyo kitu hapa.

    trekata 2.jpg trekta 5.jpg

    trekta 3.jpg Trekta.jpg

    trekta 4.jpg
     
  2. e

    elimsu Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiweka picha tutakusaidia. kampuni nako fanya kazi tuna product hiyo gators 2 za JD
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ndo naangalia namna hapa siioni zamani kulikuwa na kabatani ka picha!
     
  4. B

    Butwas Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    contact me through butwa@csstanzania.com

    we are the authorized dealer of John Deere International in Tanzania

    Cell: 0782 847456
     
  5. J

    John Deer Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama vp cheki na habili co ltd with this no 0784363666
     
  6. r

    ral Senior Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I like JamiiForums

    Cheers
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Jamiiforums ni CHIBOKO...........kama ulikuwa hujui hilo amini kuanzia sasa!

    Nawashukuru mliotoa msaada, Mungu awabariki.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah! hii ni zaidi ya great! inapendeza sana JF inapokuwa jukwaa muhimu kiunganishi kwa wadau muhimu wa maendeleo! BigUp JFers!
     
  9. J

    John Deer Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masikini Jeuri.

    Tunashukuru pia...vipi kwani umeshafanikiwa?? Namimi nina JD 3050 ila cjawah pata tatizo kama lako. Kila la kheri
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Jf ikiwa hivi itarudisha watumiaji makini ambao wengi wao wametokomea kwenye mitandao mingine kutokana na kuvamiwa na makundi tofauti !
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kwel nimefurahishwa sana na namna mmevyomsaidia Maskin Jeuri_naomba mnisaidie kuwasiliana na ndugu anaetumia Id ya John Deer, nimetuma post kwny thread yake ya leo lakn nadhan hajapata nafac ya kurud huko kwsbb ya maboara
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Big up guys! kushikamana muhimu wandugu!
    CD
     
  13. J

    John Deer Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunalazimika.
    Nimeshakucheki bosiwangu
     
Loading...