Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Somo kwa wadada.' .Utumwa huu ni zaidi ya ule wa wakoloni!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, May 30, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani mimi nina fanya kaz na NGO'S Moja ya kidini so huwa nakvana na watu wengi na kuwasaidia kuna hili nimekutana nalo juz kat nimeona nililete hapa kama onyo..' kalikuja kabinti kamoja karembo kweli lakini kenye sura ya huzuni mara kakaanza kunisimulia lol kidogo ni lie.Kwamba kameolewa miaka 5 iliyopita lakini kabla kalikuwa na boyfriend wake na kwa sababu kule kwa wenzetu bikra ni heshima ikabidi boyfriend wake awe anapita mlango wa nyuma au kwa lugha nyingine tigo baada ya miaka 3 hivi akaja olewa sasa the thing iz kwa miaka mitatu hivi huwa mumewe akiondoka inabidi aende kwa yule boyfriend wake wazamani ili akaliwe tigo.!! Amejaribu kuacha lakini wapi. Na anaogopa mumewe asije jua. ..Now days najua kuna wadada wengi mnaobembelezwa tena mnaahidiwa mazawadi kibao but msikubal huu ni utumwa mbaya kuliko wakipindi cha ukoloni.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nikikutana na uzi wa mlango wa nyuma hua fikra zangu zinakua hay wire kidogo..... Merryterry dear nukuja....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    merry tenyy check ur pm basi
     
  4. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Ushauri mzuri sana lakini mimi ninavyowajua wadada wa siku hizi hawataacha, Tegemea kesi za namna hiyo nyingi mno.

    Kule kwa wenzako ni wapi? Hapa nchini au..........?
    Pia maadili yako ya kazi yakoje, kwani kama mtu anakuja kukuambia matatizo yake na wewe unayaleta hapa jf,
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ya tigo ipo sana na watu wengi sana wanajiunga na mtandao huu. Na wakati mwingine akina dada wenyewe inasemekana ndio wanaolazimisha mtandao huo utumike.
     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wenye tabia hii nawashauri waache kwani madhara ayapatayo mwanamke ni makubwa hasa wakati wa kujifungua,pia kinyesi kinakuwa kinamtoka ovyo.Wote wafanyao mchezo huu wa kinyume na maumbile washindwe na walegee kwa jina la Yesu,wenye tabia hii ya usodoma na gomola waiache kabisa.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo issue yataka moyo, kugawa tigo du kazi kweli. mpe pole sana uyo mdada
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    wenzio mwanzo walisemaga hivyo hivyo
    sikuhizi wataaalamu....

    usiwacheke,omba mungu usikutane na ma specialist
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe ni specialist nn
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    no.................
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kinachonikera mm ni kutokuwa mkweli kwenye mahusiano from the word go! kuna haja ya kujadili expectations zako kwenye uhusiano kabla ya kujiingiza. manake sasa shida inakuja, wanaume wenye kupenda huo mtandao (leave morality out of this), wanawapa shida wake zao either kwa kuwashawishi ama kwa kutoka nje kwa siri. haya sasa na wanawake wapenda mtandao huu hawana courage ya kushawishi waume zao wanaishia kutoka nje kisirisiri!jamani wakaka tusaidieni,muwe mnauliza maswali magumu basi!
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    watu bwana? yaani unadu toilet
     
  13. One and Only

    One and Only Senior Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Its very bad, huyo binti anahitaji msaada sana, huo mchezo mtu akiuanza huwa ni kazi sana kuacha kwa sababu ya saikolojia au some physical/ biological factors. Kwa imani yako endelea kumuombea na kumshauri. Wako mengi na siku hizi imekuwa fashion
     
  14. One and Only

    One and Only Senior Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Unachokisema ni kweli kabisa King'asti, mahusiano ya watu wengi yako kisanii ni kama maigizo vile, watu watoka kisiri ile mbaya
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    i wish watu wangekuwa wazi zaidi, tungekuwa na amani ya kutosha. ther is someone for everyone, kuna mtu anatamani mkewe awe wild, three some + bhangi nyumbani. lakini kuna mdada wa hivyo ana-pretend na kujibania kwenye angle. nachukia sana kwa kweli!hali kadhalika kwa wanaume pia!

     
  16. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    I also wonder!..
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wadada wengine huwa hawalazimishwi,bali wanataka wenyewe!Wanadai hawataki kuonekana washamba,wat a shame!
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa amekuja kukuona,naamini hicho kitendo hakitaki tena,na umsaidie,anaona shida gani kuachana na huyo jamaa wa pembeni?.si ashukuru hayo mambo mume wake hayahitaji .w.ke wengine hutoa kwa kujilazimisha kulinda ndoa zao
     
  19. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! I hate that network.
     
  20. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nataka Kuku!!!!
     
Loading...