Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma uelimike

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by THK DJAYZZ, Dec 27, 2011.

  1. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nawapongeza vijana wangu wanao tumia akili zao kiubunifu kwa kutuletea story mpya kila siku. Ila sasa Kitendo cha kupenda kurudia rudia story mnao jielewa mnaniboa bora muache kwa kweli. Mnatetea suala la watu wageni kwani wao hawaoni page zilizo pita. Na kama ni wagen wa Jf ni bora waombe maelezo ili waelimishwe kuhusiana na utaratibu zaidi.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hilo ni sawa lakini m2 wangu wengine wanaingia jf kwa wiki mara moja so itakuwa ngumu.
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uoni kwamba kuna umuhimu wa kupema hints.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah ni kweli ila kwa wageni kuwabana ni ngumu ila wenyeji ndo wazipotezee km wanakumbuka zishatoka tayari
     
  5. M

    MARTINSICHILIMA Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukikutana na joke iliyosimama hata uisome kila siku huchoki.
    nini maana ya kuweka media nyumbani au ktk library yako?
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkuu si kila mtu humu anaweza ku-access jf kila siku hata kama ni member wa mda mrefu, vilevile pendekezo lako la kuwa wageni wasome link zilizopita siliafiki hata kidogo kwa kuwa hata wewe unajua ugumu wa kupitia thread zote kwa mpigo ili hali kila siku ya mungu thread mpya zinaingizwa jf. Sio lazima usome thread iliyoikuta imejirudia unaweza kuipotezea na wewe ukaandika ya kwako mpya ili utuongezee thread mpya.
     
Loading...