Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hii.......

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zubedayo_mchuzi, Feb 20, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dogo mmoja alikua anapiga story na dingi yake, mara girlfriend wake akatokea, na dingi mwenyewe mtata sana dogo akaamua kutumia akili ya kuzaliwa na maongezi na gf wake yakawa hivi:

    Dogo:umekuja kuchukua kile kitabu cha Speak english my father dsnt know?

    GF:Ndio, na kile cha where shud i wait for u?

    Dogo:Hicho hakipo labda kile cha wait for me under the coconut tree

    GF:Sawa usisahau kile cha dont be late i gv u 5minutes

    Dingi kusikia hivyo kafurahi mnooo akampa dogo 10, 000 kama pocket money atakapokuwa anaenda kusoma!LOL
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii noma!!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii joke ishaletwa hapa JF zaidi ya mara 10!
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rejao vp wewe hujui JF ina memberz wapya kila siku na wengine hatukuwa kwenye internet long time tuko maporini huko tunawinda meno ya faru!
     
  5. P

    Play boy Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha....hahahahaha..wenyekucheka 2nacheka hahahahaha...
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah mzee angeonja kidogo aelewe kimombo.
     
  7. A

    Ambakisye Lazar Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahahaha. Dah,ama kweli mjini form 6, kidhungu degree
     
  8. R

    RECYCLER Senior Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Khahahaaaaaa......... kijana unavunja mbavu zangu.... teheteheteheeee........
    Kwikwikwikwiiiiiiii.............. Kwakwakwaaaaaa.............
     
  9. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ***
    Comment kama hii imeshaletwa hapa jf zaidi ya mara 100 !
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !

    Ilikuwa zamani !
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh....
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    but still funny
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mara hzo kumi kwni sie tulikuwepo?

    Wacha tucheke

    Kwi kwi kwi kwi
     
  14. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata ikiletwa mara 100 mkuu inatokea wengine hatukuiona hivyo tunapoisoma husaidia kupunguza mastress kidogo yanayotusonga
     
Loading...