Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa kabla hujaenda kwa MACHANGUDOA

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, May 23, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    It was one Wednesday evening after jobo. I
    was feeling horny the whole day and
    decided that I needed some. So I went to all
    the joints that I know of and just couldn't
    get the courage enough to approach a call
    girl. So when it turned around 7pm, i went
    to Luthuli Avenue and there is this place
    where mapoko stand waiting for customers.
    I gathered some courage since it was
    getting late and my thing was really
    throbbing. One poko approached me and
    told me, "Si twende shot moja". Then I asked
    "Pesa ngapi"? She replied "Mia moja na
    room mia moja". So in total 200/=. I thought
    it was a good deal so I obliged. She told me
    to follow her and she took me to some
    lodgings. I was suspicious at first but
    nilikuwa na nyege sana. I paid the 100 kwa
    bar counter got some condoms and we
    went. The caretaker opened the door to the
    rooms then closed it. We entered a room
    and funny enough the bed was facing away
    from the door. Nikatoa trouser nusu but she
    told me nitoe yote na shirt pamoja. I again
    obliged. Kumbe the door had a hole where
    an outsider could see and open the lock. All
    over sudden another poko opened the door
    and the one I was f---ing threw my trouser
    to her. I got up naked and confused and
    managed to take my trouser. Then five
    ladies got in and started taking my trouser
    by force, this time kicking me hard and
    threatening to hit my goods. I let the trouser
    go with one of them and I was left with four
    in the room. She took my 5k and phone. The
    trouser was returned and they told me to
    wear. Then the door was opened and I
    found my wallet dropped there with 200
    shillings only. They told me, "hiyo pesa ni ya
    mfuko, tunajua gari yako iko na mafuta". All
    my other documents were intact including
    ma kar keys. I was really shaken.
    gUYS BE WARNED.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    There had to be something wrong with.... YES it is true hayo mambo hutokea
    but not before they have the taste of you, and i know am not supposed to be
    a guy to know that....

    Pole saana. But at least walikuacha intact...lol.. na wamekutoa hamu for atleast a Month.
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kiranja mkuu , pole muzee but where this place is...? r u in kenya or tanzania. some other time, kama unakumbwa na hali hii acha vitu vyako na hela ndani ya gariiiiiiiii nenda wewe , pesa ya malipo na mkonga tu.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sorry nlikuwa napita tu
    ila jamani wakaka hivi machangudoa wanawapa raha gani?mbona nasikia ni wakatili na NO ROMANCE AT ALL hapo inakuwaje kama vile afadhali punyeto flani hivi?
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    unatoa pesa then unapewa raha uzitakazo,voda,tigo,airtel nk. ila ikitokea umejichanganya vibaya iinakucosts km kawa. na pia hutumii energy nyingi kupata raha hizo,mambo ya kutongoza msichana miezi sit wakati mtu un minyege ya kutosha ndo watu hawapendagi thats why wanaona bora wanunue tu.
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Panga umeongea kama vile waendao huko wote wapo single alafu hawajafanya mda mrefu...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :pound:Haya banaa
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nimekugusa ninii??..lol
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mi nshaibiwa trouser kaumba morogoro ila sa hivi hawawezi mi mwenyewe nina mastratergy ya kufa mtu
    Rule na 1. Usikubali changu akachagua guest wewe ndo chagua muende wapi
    Rile na 2. Kama ni overnite hakikisha mlango umefungwa na asijue funguo umeficha wapi safe place ka self container ni kwenye tank la flushing water
    Rule na 3. Ka una vitu vya thamani viache safe place au conter ya guest
    Rule na 4. Usilewe sana kupita kiasi utaibiwa incase na wewe ukitaka kumuingiza mjini mara nyingi hela zao huweka ktk blazia au kwenye pindo za skinitight
    Ni hayo tu anyother time nitwapa maujanja zaidi
     
  10. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    hii lazima imetokea KENYA.pole sana
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pukudud

    Rule 5: Do not suck her breasts.... wengine wanapaka madawa ya kulevya!

    You will fidn yourself in the hospital, mbaya zaidi, your wife yuko kando yako anataka kukumeza! Patamu hapo!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kaaazi kweli kweli.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    vp kuhusu watoto 'baba umekuaje?'
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ghafla hamu ikaisha ee?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280

    Asha, please define "muda mrefu"
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    una experience ya muda gani na hii kitu kwenye red!!!
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    umeuza timu kaka kwenye hiyo red!
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe wasema,
    heri nusu shari kuliko shari kamili!!!!!!!!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Nyongeza: Hapo kwa Rule NO 2,
    Ni vema ukakivuta kitanda ili kije kizibe mlango(sambamba na mlango),
    kwani hataweza kufungua mlango bila kukushtua wewe usingizini,
    pindi akitaka kutoroka!!!!!
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rule No 5: Hakikisha nguo zako ndiyo "pillow case" - hii inazuia kukwapuliwa nguo zako na ukawa "black mailed"
     
Loading...