Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko likiungua Mbeya, ndege zinaanguka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Dec 20, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naona kila ikitokea soko kuungua ajali ya ndege inafuatia.
    hii ni mara ya pili kwa ajali ya ndege kutokea mkoani mbeya ambapo mtu mmoja amepoteza maisha na wengine kujeruhiwa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Du watu ni hodari wa kuunganisha dots kama sheikh Yahya hussein vile.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nadhani moshi wa kuungua soko unakuwa unawachangana marubani wanapokuwa angani
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Weka sawa habari broda..
    Ungesema soko lipi limeungua, na ndege ipi imeanguka!

    Kwa habari nilizopata ni kwamba ndege ndogo aina ya c206 (6seter) ilianguka jana kwenye eneo la mashamba ya shirika la Kilimo UYOLE.

    nDEGE HIYO ILIKUWA IMEENDA KUMCHUKUA MGONJWA ILI KUM'RUSH Dar kwa matibabu, lakini bahati mbaya ilipata hitilafu mara baada ya kupaa, ikaanguka huku aliyekuwa mgonjwa akipoteza maisha palepale, na watu wengine wawili kujeruhiwa,mmojawapo akiwa ni rubani.

    Kwa bahari nzuri ndege hiyo haikuwaka moto.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani jamaa alitaka kusema kuwa likitokea tukio la soko kuungua, baada ya siku chache inatokea ajali ya ndege
     
  6. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Well na ni juzi tu imetokea ajali ya ndege maeneo ya Uyole na leo tunasikia soko la sido linawaka moja. Nafikiria.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    this is noma, kwa nini hatujifunzi kutokana na historia?
     
Loading...