Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

software CRACKS

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Msanii, May 28, 2008.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Please
    can anyone assists me the access for kaspersky 7.0 pls pls.
    Nipo ktk tril and am stuck
     
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2008
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jaribu hii;

    http://www.cracks.am/

    Kuwa mwangalifu maana kuna picha za wanawake amabao wapo nusu uchi (porn adverts/pop ups)
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Msanii, pole sana..

    Mwanawane ngoja nikwambie tu kuwa, kwa kweli huhitaji crack gene ku-crack anti-virus software... kufanya hivyo ni kujitia matatani mwenyewe... ni sawa na kesi ya mbuzi kuipeleka kwa chui ili atoe hukumu.

    Isitoshe, kuna program kibao zinazopatikana kwa bure zenye kuweza kukusaidia kuondoa virus... kuna spybot resident, kuna AVG free version.... na nyingine nyingi tu... jana tu, invisible kaweka hapa thread yenye ku-list freebies kibao, including za virus.

    Naelewa umekuwa specific kwa kuuliza crack ya Kaspersky, hata hivyo program nyingi za antivirus engine zake zinafanana, na virus definitions karibu zote ziko sawa maana zinategemea website zenye database zinazokusanya new threats.

    Isitoshe, kuna kuondoa virus manually, njia hii imeelezwa pahala pengi kwenye forum ya ICT, mara ya mwisho ninavyokumbuka Invisible kaitolea maelelezo kwenye ile thread ya "virus ya Odinga." Naomba ucheck...

    Kingine, natumaini unaelewa na kulizingatia hili: JIEPUSHE NA WEBSITES ZA CRACKS AT ALL COSTS & BY ALL MEANS!! ZITAKUHARIBIA MASHINE YAKO. BELIEVE ME ON THIS!!!!

    Naomba kumaliza kwa kukusihi ununue anti-virus program. Nasema hivi maana nina elewa kuwa nyingi hazizidi dola 40. Hela kama hii kwa program itakayokulinda wewe kwa mwaka na zaidi sidhani kama ni vibaya kuihalalisha.

    I hope utasolve hilo tatizo ulilonalo. Baadae.

    SteveD.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  6. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2009
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    mheshimiwa.kama ni single mashine nedna tu pale Q-Print opposite NMB bank house.ni kama TZS 40,000 kwa licenced CD.in the mean time nakushauri kama una tatizo la virus tafuta AVAST free trial in last siku 60 za kwanza.then kabla ya kuinstall download na lateest update ya avast.halafu unainstall avast na itacomprompt kama unataka kuscan next time mashine ikiboot.sema yes maliza installation usirestart kwanza.aplly ile update then restart mashine.
    kaspersky ni nzuri lakini hai remove virus kama hujairegister..ndo ujinga wake
    pia NOD 32 ni antivirus bomba kuliko zote kwa sasa lakini na yenyewe ni kama kaspersky
     
Loading...