Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Software crack imegoma!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mzee wandimu, Dec 17, 2011.

  1. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :alien:wakuu wa hili jukwaa ,heshima yenu!
    nimekadownload haka kasoftware ile kanamaliza kakaliwa na antivirus,natumia ms security esseciantials. so hii inamaanisha kana matatizo au nini? msaada wakuu!:alien:
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    maranyingi huwa una disable antivirus baada ya ku install una enable
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    It depends katika threat imesemaj? Kama ni threat au hacking tool ni safe. Mse anadelete na kuona threat at any patch or keygen lakini they are safe. Just stop protection use the crack.. Delete the crack.. And then enable protection tena
     
  4. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mara nying antvirus nying hudetect cracks kama viru hii hutokana na generation yake ivo unatakiwa kudis able ant v kabla thn unainstall baada ya hapo una activate ant v yako
     
  5. HT

    HT JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukiwa na imani kuwa hawa jamaa hawaku embbed malicious code yeyote. Ni risk kubwa sana kuwaamini hawa jamaa. Kama wame crack mali ya mtu nini kinakufanya uwe na imani yao. Simple solution ni aidha kununua legitimate au tafuta free alternative!
     
  6. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu!
     
Loading...