Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SmartGirly

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by smartgirly, Nov 25, 2010.

  1. s

    smartgirly Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :target:Watanzania tuwacheni kasumba wakujifanya sisi ni wakamilifu tuache tabia hiyo:target: kosoa panapotokea kosa usikosoe kabla ya kutendeka kosa:A S clock: hakuna alozaliwa kuwa anajuwa na hakuna somo la kusomea Uwaziri wala Urais:target: Uongozi ni matendo mema:target:
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    True.
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi na hilo. Tatizo ni uteuzi wa waliokuwa na sifa mbovu, wenye record za ufisadi, mabaladhuli nk.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SmartGirly,

    Nimeipenda "nitoke vipi" yako!
     
Loading...