Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa: Mauaji ya Polisi yaundiwe Tume na si Kamati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Sep 10, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Atasikilizwa na nani?
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ingeundwa tume angesema tume zimezidi kuwa nyingi. Lazima apinge tu, kwa sababu kwa uelewa wake anadhani upinzani maana yake kupinga kila kitu.
    Cha msingi kuwe na team itakayofanyia kazi swala hilo na kupata ukweli wa kilichotokea. Whether inaitwa tume au kamati it doesnt matter...
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna Damu unayomwagika bure, time will tell, Madaraka yana mwisho
     
  5. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr.Wilbrod Slaa amesema kamati iliyoundwa na Waziri wa Mambo ya Ndani kuchunguza mauaji ya Mwandishi Daudi Mwangosi ni usanii kwani kamati haina mamlaka yoyote kisheria. Slaa ametaka Rais aunde tume huru kuchunguza mauaji yote yaliyokwisha kufanywa na Jeshi la Polisi


    Video hisani ya Chadematv ya youtube
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    umeshafunga baa mapema hii??
     
  7. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kama umri bado unakuruhusu, basi ninakushauri tafuta namna yo yote ile urejee shuleni!!!
     
  8. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha itikadi zako hasa kwa mambo yanayogusa uhai wa Mtanzania. Lakini pia elewa hoja yake ni kuwa kamati haina mamlaka kisheria kuhoji baadhi ya wahusika hasa wateule wa rais. Ninyi ndiyo wale ambao hawana huruma na uhai wa mtanzania?
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huwa nikiwaza kuwa bado 2 solid years kufika 2015! nachokaaaaaaaaaaaaaaaa! cjui ccm itasepa lini!
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    YAANI HUJUI HATA TOFAUTI KATI YA TUME NA KAMATI?

    Halafu Dr kasema haya.........'' amemtaka Rais aunde tume huru kuchunguza mauaji yote yaliyokwisha kufanywa na Jeshi la Polisi''
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi ukitaka kujua kama mvua inanyesha mpaka umuhoji mteule wa Rais? watu wote waliokuwepo hawawezi kutoa ushuhuda mpaka ahojiwe mteule wa Rais?!!!!
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna tofauti kubwa sana kati ya tume na kamati, si suala la majina tu! the two words are closely related but not synonymous
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    maelezo yamekaa kisiasa zaidi badala ya kiutendaji
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    hapo sasa
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    na hiyo kamati?
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hekima hutoka kwa Mungu bure, omba nawe ikimpendeza waweza kupewa
     
  19. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mkuu.....kuwa na subira. ..siyo mbali
     
  20. kipoma

    kipoma Senior Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ccm hatuitaki pamoja na watu wake,looooo mwaifanya nchi inuke!!
     
Loading...