Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa alalamikia bendera za CCM kwenye sehemu za biashara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 20, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Akiwa mkoani Arusha mgombea urais wa Chadema Dr W. Slaa amelalmikia jinsi chama tawala – CCM – kilivyoleta hali ya vitisho kwa wafanyabiashara pamoja na wale wadogo wadogo kwa kuwafanya wasimike bendera za CCM kwenye sehemu za biashara zao kwa kuogopa kubughudhiwa.

    Amesema akiingia madarakani atapiga marufuku kusimika bendera za vyama vya siasa kwenye sehemu za biashara ili wafanyabiashara waendeshe shughuli zao kwa uhuru bila bughudha zozote.

    Alishangaa jinsi CCM ilivyoileta hali hii miongoni mwa wafanyabiashara.


    [FONT=&quot]
    [/FONT]
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :welcome: inakera sana tena sana kuona bendera za kijani kila eneo
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwani wanaweka kwa kupenda? :lol: Subiri oct 31 2010 uone 'mapenzi' yao yatakavyotoweka kwa sisiem..
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki wetu wa tanzania utatumaliza, na hili ndo jambo linalofanya CCM iendelee kutukandamiza na kufanya watakavyo, wakijua watawatisha wananchi na kweli tutatishika. Naanza kuamini kwamba watu wengi hawaipendi CCM lakini watu wataipigia kura CCM kwa sababu ya uoga unafiki na ubinafsi na kutokujali /kulithamini taifa letu. Tukiendelea na unafiki huu Vizazi vyetu vitapata taabu sana
     
  5. S

    Safre JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaman jaman jaman ubunge mwanza kazi ipo masha hoi walijitokeza watu wachache mirongo da
     
  6. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Bendera za chama cha kikomunisti cha Nikolai Ceasescu wa Romania zilikuwa zimejaa kila mahali siku chache kabla hajadondoka. CCM thugs can force business owners to use their flag, but they cannot force them to vote for that disgraced party.

    Idadi ya watu waliokuja wenyewe kumsikiliza Dr. Slaa na upendo walioonyesha kwake ni uthibitisho tosha kuwa wakati huu CCM haina kitu hapo Arusha. Hata wangesimika bendera kila choo mjini bado ni kazi bure.

    Uchu wa CCM wa kuendelea kutawala, na kulewa kwao madaraka ndiko kunafanya walazimishe watu kupeperusha bendera zao. Hilo litakoma siku za karibuni.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wafanyabiashara wengi hutundika HIRIZI ya chama mbele ya magari yao na kuning'iniza juu ya kioo cha ndani ya gari cha kuonea nyuma, iliyoadikwa neno CONGRESS.
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    safi kabisa
     
  9. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Siku hizi sioni watu wengi wakivaa t-shirt za CM, sijui kuna nini!?.
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    yataka moyo sana kushuhudia upuuzi huu wa ccm na jinsi wafanyabiashara wanavyoiogopa na kuharibu maeneo yao ya biashara.........lakini kilichonifurahisha sana ni pale waliposema kuwa mabango wanaweka lakini kura zote kwa SLAA.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo Slaa, bendera za CCM zinamwashia nini? Kaishiwa cha kusema kwenye kampeni zake nini?
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona umefika mwisho wa kufikiria.

    Mnatoa vitisho kwamba kama mfanyabiashara yupo nje ya ccm hatokuwa salama. mna tofauti gani na jamii ya SICILY kule Italy enzi za GODFATHER
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ni mmoja wa mawaziri ambao hata sura zao hunichefua ninapoona. I will be happy to see him gone.
     
  14. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ni radhi kutoka kwa Regnold Mengi inamuandama!
     
  15. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MMESAHAU waziri Mkuu wa awamu ya TATU MH. SUMAYE aliwambia UKITAKA BIASHARA YAKO ISIBUGUZIWE peperusha bendera ya CCM.
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkuu, sijui huyo Slaa akiona hili kama hatolia...!
    [​IMG]
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wakuu tuwe sirias jamani

    we have bigger problems kama njaa, afya, vifo vya wazazi, elimu, barabara nk.

    i advice Dr. Slaa to remain focused kuliko kuanza kwenda mrama... you are missing your target by allowing to be carried aways that easily
     
  18. V

    Vaticano Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hapa Tanzania tulitolewa shuleni na kupangwa kwenye mitaa ya Dar es salaam kumngojea Nyerere na swahiba wake Ceausescu wapite kutupungia mkono. Hii ilikuwa safari yake ya mwisho Ceausescu nje ya nchi. Ndani ya mwezi mmoja baada ya kutupungia mkono na swahiba wake Nyerere, alipinduliwa huko kwao Romania.
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hizo pesa kama CCM mngezipeleka kununulia magodoro ya wagonjwa, au madeski mashuleni tungewaona mna akili kidogo. Lakini ubinafsi na kunogewa na utamu wa madaraka mmesahau na kufikiri kuwa maisha ya m-Tanzania ni miezi mitatu tu (wakati wa kampeni tu) baada ya hapo kula mbele mtindo mmoja.

    Can't wait for the 31st of October 2010.

    2010: ........It's time for Africa!!!!!! (Shakira). It's time for Tanzania too!!
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kampeni za mwaka huu huko bara ni za vituko na vioja, nakumbuka kampeni aina hii zilikuwepo sana katika chaguzi za mwaka 1995 na 2000 huko visiwani, na matokeo yake kila mtu anayajua.

    Ni vema huko bara mkaangalia visiwani mwaka huu wanakampeni kwa namna gani. Msione haya kujifunza toka kwao.

    Ama kama upinzani utaendelea na kampeni zisizo na tija kwa wananchi wake, wasitegee kufanikiwa kwa lolote lile.
     
Loading...