Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sizitaki mbichi hizi

Discussion in 'Jamii Photos' started by RICH OIL SHEIKH, Jan 24, 2012.

  1. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sizitaki mbichi hizi.jpg

    Mnaikumbuka hii wakuu - enzi hizo either English medium schools zilikuwa chache sana au hakuna kabisa; ilikuwa lazima uipitie hadithi ya sungura mjanja.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama sijakose kuna thread ya namna hii hii. Kwa nini usichangie tu katika thread ya mwanzo ndugu ROS?
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijaiona mkuu - haina shida; kama vp Mods iungie tu huko
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lool umenikumbusha mbali ...Sungura mjanja.... ni darasa la nne kama sikosei

    Singura tena karuka mtini akarukia
    mwisho wake akachoka, kachoka hata mkia
    Kwenye mti akatoka pembeni akasogea


    Jamani story ya manenge na mandawa ya uji, kuna mtu anaikumbuka lol
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    zisitaki mbichi hizi, sungura akagumia
    naona nafanya kazi, bila faida kujua,
    yakamtoka machozi, matunda akalilia
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kitambo sana mkuu. Kuna na ile safari ya kuelekea dar kwa mjomba kipindi cha likizo kiongozi.

    Siku hizi hawasomi hivyo.
     
  7. c

    cr9 Senior Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Daah hii ilikuwa kiswahili darasa la tatu
    pamoja na ile ya tukukaribishe mwenge mgeni wetu uringe na wenyeji tukuchunge huku tukishangilia
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watoto wasikuhizi hizo mambo hawazipati kabisa, kama hawaishii kusoma magazeti ya sani tu..
     
  9. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii imenikumbusha mbali sana aisee!!
     
  10. B

    BLB JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duu nilikua sipendi shule kipindi hicho
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivi watoto wa leo bado wanasoma hii hadithi maana kuna mtoto wa ndugu yangu nilimwambia anipigie hadithi za shuleni kwao akaanza hadithi hadithi,nikasema hadith njoo,akaendelea,hapo zamani za kale palitokea padre na shehe walikua wanasafiri ktk basi moja walipofika sehemu ya chakula padre akaagiza kitimoto akamkaribisha shehe,shehe akasema sisi hatutumii hio,padre akamwambia kweli hujui utamu unaoukosa.Mtoto akaendelea kunihadithia eti,walipomaliza kula basi likaendelea na safari na walipofika mwisho wa safari wakaagana kisha shehe akamwambia padre,haya bwana msalimie mkeo,padre akajibu sisi hatuoi,shehe akamwambia kweli hamjui utamu mnaoukosa.

    Kisha mtoto akaniuliza,hadithi hii inatufundisha nini,nikamwambia inatufundisha kuwa tanzania ni nchi ambayo waislam na wakristo wake wanapendana.Akacheka akasema umekosea,nikwambie jibu ,ikabidi nimtume kwa kuhofia jibu ambalo angeweza kunipatia.
     
Loading...