Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sivai Tangazo lako-eti lina rangi nyekundu!!!!!!

Discussion in 'Sports' started by engmtolera, Jan 2, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha

    jamani huu ni wakati wa kutafuta pesa,sio wakati wa kuanza kukimbia pesa kwa sababu ya rangi na ushabiki,kwa hiyo mkiona rangi nyekundu ama njano ama nyeupe zipo ktk maandishi hamsomi? ama zikiwepo uwanjani hamtacheza mpira?

    nadhani umefika wakati sasa tubadirike jamani,tuache hizi kasumba

    oooh situmii hiki kikombe eti kina rangi ya njano,kwani ukitumia utakufaaaaaaaa? haya umeishiwa damu nawe hupendi rangi ya nyekunde itakuwaje? tukuache ufeeeeeeeeeeeeeeee?

    mnazidi kuzirudisha timu zetu kwa kasumba za rangi
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mtani huyo!
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Happy new year
     
Loading...