Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki unisalimie...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Feb 11, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wana MMU... Habari za week end?
    Naleta kwenu hii thread ili tumsaidie rafiki yangu, kuna mshikaji wangu wa karibu sana ana mahusiano mabaya sana na Baba yake mzazi, kwa muda wa miezi nane sasa baba yake hataki salamu ya mwanae, kisa kilianza kipindi ambacho jamaa alikua anasoma Ruaha University College alikua anafunga nywele yaani (Afro), aliporudi likizo kwao Dar akaambiwa akate nywele yeye akawa hataki, Baba yake akamwambia kama hutaki kuanzia leo USINISALIMIE'' si unajifanya Bob Marley? Jamaa akadhani utani mpaka leo mzee amegoma kuitikia salamu ya Mwanae, na aliambiwa fanya kila kitu Kula, lala lakini Usinisalimie wewe Baba yako ni Bob Marley sio mimi, sio siri jamaa hii ishu inamtesa sana Kisaikolojia na ameshaomba msamaha lakini Dingi kamwekea ngumu, story nyingine kama kawaida wanaongea lakini Salamu tu Mzee wake hataki, na jamaa ameniambia ukweli hili jambo linamuumiza sana moyo wake.
    Naomba mawazo yenu tumsaidie Kijana mwenzangu!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Awatafute wazee wenye busara hapo mtaani kwao ili wakamuombee msamaha kwa huyo mshua wake.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alishanyoa hiyo Fro?
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ndio shida za kula kulala hizi...ila angenyoa hilo Afro kisha amfuate mzee wake privately ampigie magoti!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anyoe tu,...
    ni ulimbukeni kwanza kusuka mwanaume.
    Labda kama kaingia kwenye ulimwengu wa kupunguza idadi ya wanaume.

    Nampongeza sana baba yake.Honestly.
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Madingi wengine noma sana! Atakuamulia kila kitu mpaka mke atakuchagulia! Kila mtu anatakiwa awe na uhuru wake bana, especially toto kubwa kama hilo ambalo liko chuo!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,kama amenyoa afu baba hataki salamu hilo ni swala lingine tena.
    Ila kama kaambiwa anyoe na hataki ni mjinga wa kutupwa.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili sio kwamba ana mwamulia.
    Ana msaidia kutoka kwenye ujinga,...utasukaje mwanaume?we shoga?
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwambie anyoe nywele,then aone km haitikia salam!!!
    Anashindwa kutofautisha thaman ya nywele na ya baba yake mzazi?!!!
    Sidhan km elimu yake inamsaidia!!
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi nywele zina nini kwa mwanaume angekuwa mwanamke sawa lakini mwanaume? Mwambie aache upumbavu kukosana na mzazi wake eti kisa nywele kwani hizo nywele zinampa nini
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    utadhani mtoto wa primary vile kumbe yuko chuo sijui kamaliza.
    Kweli kusoma sio kuelimika.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wakuu nywele alishanyoa na jamaa anafanya kazi yake, na sio kwamba haongei na mshua wake wanapiga story fresh lakini Dingi ndio hataki salamu
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmmh,hiyo sasa kesi nyingine.
    Labda ndo culture yao,ukisha kuwa mkubwa usinipe "shikamoo"
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa yaani hata mimi huyu mzee simuelewi, na sio kwamba hana furaha na kijana wake yaani wanaongea vizuri, lakini ikija kwenye salamu mzee anamwambia sitaki SALAMU yako, sio siri jamaa anateseka kisaikolojia
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyo mdingi basi naye anazeeka vibaya au isije ikawa mtoto kipindi kile ana nywele anajihisisha na mambo ya kutoa tigo sasa kanyoa nywele lakini katabia bado kapo
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo mdingi ana matatizo yake,au kuna jambo jamaa hajakuweka wazi,
    Haiwezekana km nywele keshanyoa na mdingi wanaongea vizuri isipokuwa salam tu!!!
    Kamuulize vizuri inawezekana kuna kitu alishamjibu kuhusiana na kutoitikia salamu yake na jamaa alishasahau maana mambo ya ujana nayo ni utata mtupu!!!
     
  17. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Aah mi nadhani tatizo sio nywele tena ila labda kijana alionesha utovu wa nidhamu pale the way alivyomjibu mzee wake kuwa hataki kunyoa nywele ukizingatia bado yupo kwny himaya ya baba yake. Ila kama jamaa anafanya kazi, yupo kwa baba mpk leo anafanya nn? Kama unataka kukaa kwa baba yako basi fuata masharti, kama hutaki masharti HAMA UKAPANGE ufuge mpaka afro za sehemu flani flani.
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Awatafute wazee wa nini mkuu uamuzi anao yeye akate hizo nywele aone kama baba atakataa kuitikia salamu yake vitu vingine ukiwa chini ya milki ya wazazi inabina ukubaliane na masharti yote pindi atakapo toka apo na kwenda kuanzisha serikali yake sasa ni uamuzi wake afuge ata afro la kwenye vuz.i hakuna wa kumuuliza
     
  19. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza salamu kitu gani. Kusalimiana kila mara ni dalili za ujinga na umasikini. Kusalimiana si maana yake kujuliana hali? Sa kama wanakutana na kula stories na kufurahi hapa na pale kuna zaidi ya hilo? Acheni mambo ya kiswahili ya kupotezeana time kwa masalamu marefu yasokuwa na tija.
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mwambie anyoe haraka sana na amfate babake akiwa sehemu ametulia amuombe msamaha na asirudie tena.
     
Loading...