Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki tena window 7

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kifulambute, Aug 30, 2011.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jana nilikutana na ka-window 7 kangu mahali fulanifulani ili tujaribu kuintall software yangu...bwana bwana.....nilikapeleka lodge fulani sikutegemea kanafahamika sana yaani ile kufika tu mhudumu wa lodge akasema....hi marry nikupe room ileile ya kila siku? Dah nikatoa macho mbaya! Kumbe ka-window 7 kangu bwana ni kazoefu kale yaani pale ilikuwa ni home ground. Niliinstall software yangu ila baada ya hapo nikaapa sitaki tena window 7. Cha kushangaza kako very innocent huwezi amini kama kuna mtu anainstall software lakini kumbe ....dah!
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    sasa tukusaidie nini hapo
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo una mpango wa kuendelea nako lakini mnabadili RV.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizi ni story za kidinyo !!!!!!!
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    jamani sio kila kitu cha kuelezea humu.maana sielewi unataka kusaidiwa au unatuelezea tu
     
  6. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaazi kweli kweli acha kuinstall software hovyo hovyo computer zingine zimechakachuliwa zina kubali software yoyote
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimependa avatar yako...lol
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    WINDOW-7 teh! teh! teh! Very artistical..
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    :deadhorse:
     
  10. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    thanks,na mimi nimependa hako ka baby.sijui ndio rais wa baadae maana na chadema pembeni
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tushachoka na hizi pumba
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    full pumba sijui mtu anaamka na kupost tuu bila kujua anataka nini
     
  13. kokushoma

    kokushoma Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! hiyo kali sana!
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    masaburi yakoooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    anataka kuchekesha tu, hahitaji msaada
     
  16. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    GO for Windows8 or Window XP SP4
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kuna funzo hapo na ambalo si kila king'aacho ni dhahabu.............tuwe waangalifu sana katika pitapita zetu tusije kukajikwaa na kudondoka kiujumla.................jumla kabisa..............................na hakuna nafasi ya kuinuka tena.................
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    iite pumba lakini asemacho kipo na kitaendelea kuwepo na alichofanya kikubwa kuliko vyote ni kututahadharisha
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana haki ya kusema kile alichonacho kichwani mwake ilimradi tu asivunje katiba so ni vijimambo tu
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu sikatai kuwa haya yapo ila mleta mada hajaileta kitaarifa yaani ameleta kama utani
    Kuna namna ya utoaji tahadhari au taarifa mkuu na hilo hapa hatujaliona
     
Loading...