Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitaki lawama;HII NI KWA WANAWAKE TUkitu ni moto moto moto sana.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by engmtolera, Aug 31, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sitaki kulaumiwa na mdada,pendeza kwa nafsi yako,BEI ZETU NI NAFUU SANA

    shingo1.jpg sikio.jpg sikio1.jpg sikio2.jpg sikio5.jpg sikio6.jpg sikio8.jpg sikio98.jpg sikio9.jpg

    kwa mawasiliano zaidi director@ihamsolar.com
    director@ihamsolar.com,engmtoleraibrahim@yahoo.com,engmtoleraibrahim@gmail.com

    kuwa huru,utaletewa hadi mlangoni
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Heading yako mtori kabisa, kwani hakuna wanaume wanaoweza kuona na wakawanunulia wake au wapenzi wao mpaka uwe specific namna hiyo????

    Unajua biashara kweli wewe?????
     
  3. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha hizo wewe,wengine tumeoa humu natunajua vitu vizuri,mbaya zaidi mke wangu nikimnunulia kitu mimi ndio huwa anakijali kuliko!!Sasa wewe unamaana gani kusema kwawanawake tu nahutaki lawama!Unakumbuka yule mgombea ubunge sijui niwa Arusha ipi?Si alitoga masikio yule?Hazimfai hizo apo kwachini?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, nzuri sana, hasa 1, 2 na 4 lol
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mzee wa Rula
    kalaga bao,sisi tunasonga mbele,tulianza na tracking system,solar power,nguo za watoto,sasa tupo ktk SITAKI LAWAMA KITU MOTO MOTO MOTO SANA
    IHAM Solar Suppliers
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    huwa hatuongei sana sisi ihamsolar,soma namba mwenyewe
    yes.jpg
     
  7. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    B-)!!Nimesoma mkuu,Tutakuja kujumua mpaka zavimada!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    karibu sana ubora ndio tunao zingatia
    best sikio.jpg
     
  9. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hata mashoga wanavaa hizi vitu....ushafukuza wateja
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe wasema,mimi ndio ninae elewa kama wateja wamekimbia ama la
    hapa ni ubora mbele mkuu IHAM JEWELRY
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    oohh my wife wangu asijekuona hii kitu atasumbua sana nilinwahidi uongo
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ofisi ipo wapi tuje?
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ofisi ipo morogoro na kama unahitaji mzigo ni PM nipe namba yako ya simu nakuletea mzigo hadi mlangoni baada ya kuchagua ukipendacho,biashara ya kisasa huna haja ya kwenda dukani
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mke hapigwi kwa ngumi kaka,anapigwa na hii kitu
    bestsikio45.jpg
     
  15. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba
    mimi ni wakiume
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mchumba wako huyu hapa
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    msisite kuwasiliana nami kwa kutumia email zilizopo hapo juu
     
Loading...