Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kuoa maishani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by John W. Mlacha, Mar 13, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mazee life la siku hizi nimeshaona kuna mijitu kazi yao ni kumendea wake za watu ili limmege tu basi litulie........na dada zetu sijui wana roho gani........wana roho nzuri sana hawa wa siku hivi.............wakifuata mara moja mara mbili basi anatoa mambo..............mimi sitaki kuoa mwanamke ambaye alishawahi kumegwa na mtu mwingine........sitaki nasema sitaki..................hata mambo ya uvinza yanakuwa hayanogi tena kama sista do mwenyewe anatoa toa mambo nje........maana yake ni kuwa ukienda uvinza unalamba madudu ya wengine......nani anayataka haya?.......................sitaki kuoa.
    Ukipenda niite double biii
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda upadri....
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...naogopa kuwa wakwanza kutema cheche hapa...nahisi harufu ya jela!
    mkuu naomba kufanya uchochoro hapa!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wewe dudu lako safi?
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    bila shaka nyie ni wahanga wa kumegewa..poleni sana

    undd!! tchao!
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    dudu liko safi na linapiga kazi sana tu,au unataka hadi picha?
    ukipenda niite double bii
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kumbe umeshawasili...LOL safi au hana kabisa?
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    huu mchuchu wako nini? tuongee dau basi
    undd!! tchao!
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe unajua uvinza tu???hiyo sio maana ya kuoa...nenda kids' corner!
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hutaki kulambwa?
    undd!! tchao!
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    acha kumwendea mmkeo uvinza uone kama wajanja hawatamwendea..amkeni boyz.
    undd!! tchao!
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    na mimi sioi,hata waseme ni mapungufu ndo hivo sioi
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wewe jamaa unaakili nyingi sana......hawa jamaa wengine ni wabishi ila hawataki kushirikisha akili zao...............umeona ee? mtu kaingiza muwa wake uko wewe unakuja unaenda uvinza.........unanipata kamanda ........
    undd!! tchao!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na we ndo umeanza kusarandia wa wenzio?
     
  15. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ukimegewa na we tafuta wa mwenzako ummege..... inarejesha hadhi ya kiume mkuu!
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    teh teh we acha tu,unakula weeeee halafu bila matatizo,hata mke wa mtu anakubali...khaaa rahaaa...mi bado nipo nipo bhana
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kisa unaogopa kumegewa au?
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo ambae utakuwa hujamuoa, hawezi kutoka na wanaume wengine? Au penyewe huwezi ona kama ni uchafu kwa sababu sio mkeo?
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naona mnajifariji bure tu! Haya.....na siku ukiamua kutokuwepo kuwepo?
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Siku hizi wanawake hawaaminiki bhana..inahitaji moyo
     
Loading...