Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siridhiki ila ninampenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Feb 3, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wana ndg ningeomba ushaur wenu mana ninarafiki yangu anampenz wake wa kike. Nimejaribu kumshaur lakn nimeshndwa labda na nyny mnaweza kunisaidia ili nifikishe kwake ushaur huu. Rafiki yangu ana mpenz wake lakn huyo mpenz wake alimueleza waz jamaa kuwa anampenda sana jamaa ila inapofika katka tendo la ndoa msichana anasema haridhiki na wala hasikii raha. Ila anampenda jamaa na mshkaj kasha2mia njia zote ila bado mpenz wake haridhiki je afanyeje? .Ninaomba 2mshaur na msichana ni mkwel anampenda sana jamaa mana jamaa alitaka kumuacha ila demu akataka kujiuwa je afanyeje? Ushauri wenu plz
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    rekebisha heading kwanza then ntarudi
     
  3. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    msisitizo!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wee vp bwana?
    do u knw the term si ridhiki?
    km ndiyo mbona umelitumia visivyo ili neno?

    ANDIKA UPYA.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kama ulikuwepo kichwani mwangu Siliziki ndo nini?? Hicho ni kiswahili cha darasa la kwanza mpaka la tatu unafundiswa mpaka leo hujui??
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti kati ya siridhiki na si riziki. Hakuna kitu kama si ridhiki, kama sijakosea.
     
  7. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tukiweka matumizi mabaya ya maneno yako......mi sioni issue....ambaye HALIZIKI ni demu, na kuachwa hataki....hakuna tatizo hapa...as long as kidume kina LIZIKA hakuna tatizo lolote. waendelee tu.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii sredi naona imegeuka mtihani wa kiswahili ghafla. dah!
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa harakaharaka tu nilivosoma hii post yako nimegundua ushauri huu ni kwa ajili yako na wala si rafiki yako!!! Pili mkuu hawa mademu wa siku hizi noma, kama ushajaribu kila kitu unachokijua lakini haridhiki, basi kuna kitu ambacho wewe hukijui ukikifanya yeye ndio ataridhika!!! Nakushauri umuache mapema kabla hajakwambia anachokitaka ili aridhike.... na itakuwa ni mapenzi ya kinyume na maumbile tu.... Pole sana mkuu!!!:twitch:
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeona eeeeeeeeeeh
     
  11. M

    Marytina JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well said, manake mwanzoni nilidhan jamaa si riziki.
     
  12. P

    Paul S.S Verified User

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Duh!!!!!!!!! unamaana ya kuwa huyo demu ana................, no ngoja kwanza, inawezekana akawa........... ahgrrrrrrr.
    Nimekosea njia kuja jukwaa hili ngoje ninde la siasa
     
  13. B

    Binti Lawrence Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni mbwembwe toeni ushauri, kiswahili kigumu bana nani asiyejua hilo????. Hata hivyo kajitahidi sn maana si lugha yake ya kwanza hiyo
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Ma pipo hii ninaona ni noma okay lakn ninashukuru mnaelewa nini ninachokizungumzia ila kwasababu uonekane umeandika lazima unipige dongo ila co ishu ngoja nirekebishe
     
  15. V

    Vumbi Senior Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Msichana anaweza kuwa na matatizo ya kisaikologia yanayomfanya asiridhike, tafuteni mshauri wa masuala ya kujamiiyana na uzazi anaweza kumsaidia. Pi umesema mwanume amefanya jitihada zote, sina uhakikika ni jitihada gani amefanya inawezekana yeye mwanaume hajui jinsi ya kumwandaa huyo msichana ili awetayari kufanya hilo tendo. Lakini la muhimu wantafute mshauri atawasaidiwa baada ya kuwasilikiliza kila mmoja. Washauri wanapatikani kwenye mahosipitali, UMATI, AMREF na maeneo mengine yanayofanana na hayo.
     
  16. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hlo nalo neno m2 wangu vumbi yan umeongea ukwel ila pia nalo hlo nimemshaur na walipo kwenda ameambiwa hana tatzo
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna aina nyingi za usanii ila huu nilikuwa siujui :car:
     
  18. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ajaribu side B.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpe pole huyo asiyefikishwa, labda ameseti very high performance indicators
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmhh jamani ushauri gani huu?
     
Loading...