Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 10, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli ni siri kuu,
    Nilidhani ni ubabe ubabe always kumbe hapana hata meza moja twaweza kuketi LOL
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Of course ni siri mkuu Futota ukitazama hapo ni mawaziri wakuu wastaafu walioondoka ofisini bila kashfa nikimaanisha waadilifu(naomba kurekebishwa kwa hilo) na Rais aliyedhulumiwa haki yake(lakini bado ni mtarajiwa)wakipanga mikakati..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    at Counseling
     
  5. C

    Careboy wamuntere Senior Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dialogue tu hakuna kuandamana hapa mpaka kieleweke.
     
  6. J

    Jalem JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haki ni maji mengi sana, hata kama utajaribu kuyazuia itafika wakati yatakugharikisha, wacha wafanye lkn one day watajua kuwa hata Isabella alichomwa na moto ingawa alidhani makaburu watamlinda siku zote, waliohusika kumtesa ulimboka, wasidhani kuwa wako salama, kwani kizazi huja kizazi hupita watashangaa wanapata kipigo hapa TZ wakiona kwa macho,
    heri wakitubu kabla ya hayo hayajawatokea.
     
Loading...