Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipigii kura mlima Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hubby, Nov 8, 2011.

  1. h

    hubby Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu habar.
    muda mref hawa wanaharakat fek wananichefua sana, eti tupige kura, tuwape chakula. wahunituu. rasilimali ngapi hatujatumia? madini, mbuga, ardh.....mpaka tunatukanwa na cameroon. bulsht, sipigi kura mimi....
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    hasira za mkizi hizo...
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! haya mwana wane.Nalog off
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Mi cjui napita tuu
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha kupiga...siyo muhimu kihivyo, mafisadi wanaotumia hela za nji wapige ili waendelee kuzitafuna hizo hela sifa ikishapanda!!!
     
  6. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani wewe ndio masaburi tena mwingereza kwa ufisadi wa nchi hii kuwa mzalendo ngumu nani afanye kazi ya kumpaka kobe polish.
     
  7. h

    hubby Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio nimeamua mkuu. ningekuwa mtaalam wa IT ningehack na kuvuruga kabisa hiyo sstm
     
  8. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikupe soft w yake.
     
  9. h

    hubby Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitumie kaka, usisahau user mannual
     
  10. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..acheni kumponda, ana express mawazo yake na mawazo ya kundi kubwa la watu wenye mawazo kama yake na mimi nikiwa mmoja wapo...tumieni nguvu ya hoja ku justify ni kwa kiasi gani Mlima Kilimanjaro unamsaidia, na ni kwa kiasi gani kwa kuupigia kura tija hyo itaongezeka na kuboresha maisha yake na ya watanzania wengne wa kawaida.
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Akili za mbayuwayu changanya na zako
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana! muda mrefu niimekuwa kinyume na hawa jamaa. ukishakuwa 7th wonder of the world halafu ndo iwe nini? mimi nimezaliwa kwenye mteremko wa huo mlima, sijaona tofauti yoyote na mzaliwa wa nanjilinji! sipigi kura!
     
  13. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh.....hii kweli kali.
     
  14. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    mnawasusia mateja madawa ya kulevya
     
  16. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kesho ngoja niende fish mobile ntakutumia code zake mkuu.
     
  17. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hatuwasusii!! Tunakata Supply Chain ya madawa ya kulevya..unapopga kura, unaendelea kusupply poda kwa mateja na kuendelea ku make things worse kwako na kwao..sasa tunakata supply ili waende arosto, na ikiwezekana wafe.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Afadhali kuwasusia wabwie mpaka wafe then tuanze upya.
     
  19. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu sana bia mkuu jackies hapa. Point sana kaka.
     
  20. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja, sipigi kura
     
Loading...