Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipendi Wakili wa Chadema kusimamia kesi ya anayedaiwa fisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mosquito, Feb 23, 2011.

  1. m

    mosquito Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni na hizi sheria zenu,inanisumbua akili sana kila kesi ya bwana mengi inapoitishwa,iko sawa sawa hii kimaslahi ya kisiasa?
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hueleweki nashindwa nichangie nini
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ji fafanulie na kujijibu...............
     
  4. m

    mosquito Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namaanisha wakili wa kujitegemea mpiganaji mkubwa katika chadema kuwa wakili wa mtu anayetuhumiwa kuwa fisadi papa? imekaaje,maana evidence zikija kuthibitisha katika hali ya kawaida lazima uzipige chini!!!
     
  5. i

    issenye JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />

    Wakili ni mtiumishi kama watumishi wengine, ana haki ya kumtetea mteja yeyote yule. Pale kinachofanyakazi ni sheria na siyo siasa. Je ukiwa wewe ni daktari halafu Rostam Azizi akaleytwa kwenye hospitali unayofanya kazi hutamtibu kwa sababu ni mtuhumiwa Mkuu wa Ufisadi?
     
  6. m

    mosquito Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je kesho utasimama jukwaani kumtaja kwenye list ya mafisadi?
     
Loading...