Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati picha el akiwa raisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka Original, Jan 5, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wale tunaoishi hapa Arusha sipati picha huyu EL akiwa Raisi kweli hakuna rangi tuta acha kuona. Huwa nawaambia wenzangu kuna watu watatumbelea vichwani katika huu mji. Mana hawa jamaa mpaka leo bado wanamtambua kama waziri mkuu na Rais mtarajiwa ilhali aliondoka kwa kasha kubwa ya Richmond.

    Kuna wenzangu wananiambia tuangalie tu upepo tukiona huyu braza anaelekea Magogoni nasi tuji switch!!!

    Nawakilisha.
     
  2. R

    Real Masai Senior Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaomba hoja hoja nyingine, hii ya EL tushasema tumechoka...Kwanza nani ampe nafasi ya magogono, acheni fikra mbovu.....
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hamjaacha tu kufikiria yasiyofikirika?
     
Loading...