Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sipati message za kutoka kwenye mtandao wa simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mringo, Mar 26, 2012.

  1. M

    Mringo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2010
    Messages: 302
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Waungwana ninatumia simu ya Blackberry lakini tokea nimeanza kuitumia sipati message zakutoka kwenye mtandao (natumia tigo) yaani nikinunua muda wa maongezi kwa tigo pesa ama hata nikijiunga na kufurushi cha internet sipati ujumbe wa kuunganishwa ila huduma inaingia...sasa leo nimenunua LUKU kwa kutumia simu kama kawaida message haijaingia...ni-setting gani za kufanya ili niruhusu hizi message??
    Msaada wenu ni wa muhimu sana

    Ahsanteni
     
  2. kontronoma

    kontronoma Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jaribu kurestore settings
     
  3. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,nenda kwenye main menu>Options>Security options>Firewall. Sasa humo kwenye firewall utaona kama block incoming messages iko checked,wewe uncheck.Hope umenielewa.
    ---Believdat---
     
Loading...