Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siogopi kuchongewe kwa rais-DC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 14, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MKUU wa Wilaya ya Korogwe, Bw. Erasto Sima amesema pamoja na Rais Jakaya Kikwete kutembea na majina 'mkononi' ya Ma-DC wapya anaotarajia kuwatangaza wakati wowote, hataogopa kutimiza wajibu wake kwa
    kuhofia kutemwa kwenye nafasi hiyo.

    Akizungumza jana kwenye Baraza la Mamlaka ya Mji Mdogo wa Mombo, alisema mambo yanayofanyika kwenye jamii, na ambayo yanakwenda kinyume cha utaratibu lazima ayakemee bila kujali wananchi kumchongea kwa rais.

    "Najua sasa hivi rais anatembea na majina mkononi ya Ma- DC atakaowateua, huku akiandika wapya watakaofaa, lakini sitaogopa kufanya kazi kwa kudhani wananchi wanampigia simu rais na kusema yule kijana hafai," alisema Bw. Sima.

    Pia alisema 'stendi' ya sasa ya mabasi yaendayo Lushoto sio salama, hivyo kuagiza ihamishwe kwa kuwa inaweza kusababisha ajali."Kama kuna watu watakiuka maagizo yangu nitaleta askari pamoja na greda, tutavunja vibanda na kuwakusanya na kuwapeleka Kwamngumi, gereza maarufu kwa kilimo cha mpunga, lakini halina watu wa kufanya kazi hiyo," alisema Bw. Sima.

    Mwenyekiti wa Mamlaka ya Mji wa Mombo, Bw. Richard Rwizile alisema kabla ya kuwahamisha waliojenga kinyume cha utaratibu, au kuhamisha vijana wa bodaboda tutawashirikisha ili kuzuia vurugu zisitokee.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa hivi na ma DC nao wanabadilishwa eeeh
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyoooooo, kumbe anaogopa!
     
Loading...