Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio vibaya nikiwakumbushia hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 5, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280





    "Hali ni ngumu sana vijana kwa sababu kila mmoja
    anataka kuonja uzuri wa maisha ya kisasa. Mtandao wa
    ugonjwa huu ni mkubwa,mimi nashauri muwe makini .
    Jitahidini sana kukaa bila kupiga.

    Ni muhimu simu zenu mzitunze sana na wala si kupiga piga kwani hii
    gharama yake ni kubwa.Kama shida ya kupiga itakuwa kubwa, basi
    hakikisha simu yako iko kwenye kipochi, na hivi vinapatikana kwa
    wingi na gharama yake si kubwa.

    Hii inasaidia kupunguza uwezekano wa kupata madhara yanayoweza
    kupatikana
    kutokana na mionzi iliyoko katika simu hizi za kisasa.


    Ni mwiko kabisa kupiga Voda kwa Voda kwani hii ina
    hatari kubwa mno. Pia unashauriwa kutopiga
    tigo kabisa kwani hii inaweza kuharibu kabisa mfumo wa mawasiliano ya simu yako.

    Watu wengi simu zenu zina fanya kazi vizuri tu na mna
    hamu angalau ya kupibu, lakini hii nayo ni hatari,
    kwani mwenzako akionyesha utashi wa kupokea ni rahisi
    sana kwako kuamua kupiga kabisa.

    Msifikiri mkikaa bila kupiga muda mrefu, eti simu zenu
    zitamaliza chaji, hii si kweli.Hakikisha tu kwamba
    simcard iko katika hali nzuri,hii ndio ina kumbukumbu
    zote na ndio inaongoza mawasiliano yote.

    Simu ni simu tu, na madhumuni yake yanafanana.
    Usidanganyike na simu kuwa eti ina Kamera au double
    skrini. Hizo ni mbwembwe tu.Kuna simu nyingi sana feki
    siku hizi zinauzwa zimevishwa cover
    mpya,usidanganyike.

    Ukiona maisha bila kupiga hayawezekani, tafuta sehemu
    inayoaminika na uwe unapiga hapo tu, hii inasaidia
    sana kwani simu ukitumia peke yako inadumu zaidi
    kuliko ile yenye subscribers wengi."
     
Loading...