Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sio siri Marin Hassan Marin wa TBC 1 unaboa sana..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, May 4, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mfatiliaji mzuri sana wa kipindi cha Jambo cha asubuhi kupitia TBC 1, kwa sababu hunifumbua akili ya mambo mengi ambayo sikuyajua kabla. Tatizo linalonikera ni mtangazaji wa kipindi bwana Marin, mara nyingi anapowauliza maswali wageni waalikwa ambapo huwa maswali mazuri, sasa kabla mgeni hajamaliza kujibu vizuri jamaa anaingilia kati na kuzungumza mengine kabisa.. Wakati sisi watazamaji bado tunataka kupata jibu kiufasaha.

    Fatilia hli mdau utaona mwenyewe. Jamaa huniboa sana. Japo kipindi ni educative.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wote wenye vipara "They are either very intelligent or very stupid and not in between" By ME. Without research, by observation NO Question.
     
  3. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa is Very intelligent.Nadhani mtoa mada haujamwelewa kdgo huyu jamaa,ni mfatiliaji mzur sana hii session ukiona ameingilia ujue anamsaidia au anataka amchalenji mhusika.Mf.Kama juz kati alikuwa akimhoji Dr.Ndalichako.Kama ulifatilia.Mi namkubali sana huyu jamaa kuliko watangazaj wengne.Also ana exposure kubwa cyo tu kwenye mahojiano bali hata ikija ile session ya sports.Cjui !bt ni kichwa
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    i agree with u
     
  5. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii kiboko! ya kufungia wiki!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    tulimkosa kipondo ufunguzi wa kampeni za cdm jangwani 2010,alihujumu live coverage,awashukuru mbowe na policcm walimwokoa
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mfano n habari gani na siku gani.coz inatakiwa uongee kwa evidence
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    He used to be good... sijui nini kimemuingilia! Politics kila mahali
     
  9. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuonea huruma sana....you are still loosing ur time to tune TBC1
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kwani hakuna tv station nyingine mpaka ung'ang'ane na tbc1....
     
  11. mashini

    mashini Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna mtangazaji aliye fit kama Marin (according to me), pia kumbuka kua hamna aliye mkamirifu chini ya jua.
     
  12. m

    methp New Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana pia kuwa jamaa ni mzuri, issue pia ni kuwa kipindi ni kifupi na hivyo hawezi kuacha mtu atiririke atakavyo, ni kudodosa kila mahala pa msingi! Ana uelewa mkubwa katika nyanja tofauti jambo linalompa nafasi kuweza kuuliza mabo mengi.
     
  13. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hata mimi hua ananiboa sana.
     
  14. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Tatizo la TBCCM wamejaa makada wa Magamba.
     
  15. Iika

    Iika Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sijaifanya tasnia hii lakini ninavyojua mwandishi lazima awe na maswali na ajitahidi yaishe so akiona mtiu anaelezea sana aweza kuingilia au km anatoka nje ya mada . Fuatilia vipindi vya BBC utagundua hilo. Muda mara nyingi unakua hautoshi !
     
  16. M

    Mboerap Senior Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mtazamo,lakini kwangu Mari ni gwiji kwenye tasnia ya habari. namwona ni ripota wa kwanza nchi hii alieasisi mtindo wa kuripoti tukio bila ya kusoma kipande cha karatasi kwa muda mreefu bila ya kumungunya maneno huku akigusia dodoso za hapa na pale. Ukweli nisikiapo marin ndie analeta ripoti toka bungeni, huacha kitu ili nimsikilize
     
  17. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Tatizo kubwa la Marin Hassan Marin ni kwamba hana proper listening skills. Anakata kauli za wazungumzaji. Lakin ana upeo mkubwa wa mambo (knowledgeable)
     
  18. M

    Mbuyi Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 13
    Kwa asili Marin ni mzuri, ila huenda huenda baada ya kupigwa mkwala kwa kuondolewa Tido, amekuwa mkatishaji movie sana. Akishaona unakoelekea atawaudhi mabwana zake waliomuweka kwa kukuruhusu wewe uirushe bila chenga, lazima atakuingilia kati na kuharibu mtiririko wako wenye mshiko kwa 'waliobadilika'. Kwa Media ya taifa inatakiwa iwe hivyo(hata kama hupendi) ili kusudi nchi itawalike, lakini namuhurumia kwa kuwa pamoja na 'ukichwa' alionao anakubali kuachwa kuwa wakizamani kiasi hicho, maana wenzake wameshahama kwenye hizo. Kuna wakati fulani kwenye Radio yao m iaka ya nyuma, walikuwa wanamuhoji mwnaharakati Mchj. C.Mtikila, sasa kila alipokuwa anajibu maswali yao kwa ufasaha alikuwa nakatizwa na kupewa maelezo marefu ya kumaliza muda na kuaharibu movie, mwishowe akawauliza "sasa nimekuja kueleza sera zangu au kuwasikiliza nyie? Kama nimekuja kutoa ufafanuzi wa sera za chama cha DP niacheni niwaeleze, lakini kama nimekuja kuwasikliza nyie basi nanyama niwasikilize". Ilibidi wanyamaze ukumbi ukawa wa "Saa ya ukombozi ni sasa. Ushauri, kama amekuita ahalfu hakupi nafasi dawa ni kunyamaza, yapo majukwaa mengine.
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na hii hoja kwamba HUYU Marin anaudhi mno kwa maswali ya kijinga, kujifanya mjuaji na kuingilia majibu Kama mtoa mada alivyosema..Kwa mtazamo wangu Marin Hassan ni mfano WATU mambumbumbu walio kwenye tasnia ya habari.
     
  20. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I take that what you have said here about Marin is your wish for him. It is unfortunate that he negate every thing you have said about him. Eti kichwa...yes he has a big bald head with a small mass in it.
     
Loading...