Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Singida: Afande apiga picha za uchi na kupiga wake za watu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALOKAZA, Feb 9, 2013.

  1. K

    KALOKAZA Senior Member

    #1
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake Mjini Singida wapo katika harakati za kumtafuta na kumpiga Askari mmoja wanayemtuhumu kuwa amekuwa na tabia ya kuwaibia waume zao, na wanapobaini anawabambikia kesi na kuwatishia kuwakamata. Masuala ya Utawala yameunganishwa na masuala binafsi ya binti huyu anaepiga picha mbalimbali za na vigogo wa kisiasa mkoani humo, na wafanyabiashara wenye pesa tunaweka moja tu kwa sababu za kimaadili. Mamalaka husika zimsaidie aachane na tabia hii isiyo ya kiuungwana katika jamii.
     
  2. K

    KALOKAZA Senior Member

    #2
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu afande aonywe, tabia hii sio njema
     

    Attached Files:

  3. mwaikenda

    mwaikenda JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2013
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 905
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    muulizen vizur katumwa na mwigulu maana ndo fani yake
     
  4. M

    MADORO JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2013
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali ya uchumi ni ngumu, pengine anafanya vile kujikimu. Kosa ni pale anapoanza kuwabambikizia wengine kesi kwa hofu ya yeye kufumaniwa
     
  5. a

    adolay JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,838
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    Mkuu Sioni uhusiano wowote wa picha hiyo na tuhuma nzito ulizotoa, labda utoe uthibitisho mwingine utakaolingana na tuhuma

    kama kilivyo kichwa cha mada hii.
     
  6. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,878
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    usifikiri wote walioko humu wanadanganywa akili kama wewe fikiri sana kabla hujafanya uamuzi wa kuandika kitu futa tena kichwa cha habari hapo juu hakilingani na maelezo yako iweke hiyo picha unayoisema kuwa amepiga picha ya uchi ili tuamini usipoweka tunajua ni majungu yenu tu unapoleta habari hapa tupia na picha halisi tujue na ukweli ubainike uhalisia wa kichwa cha habari na maelezo yako hayalingani iweke hiyo picha tuione na kujua ukweli wa habari yako usipoweka tunajua ni una matatizo na huyo afande
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2013
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    huyu askari ni mrembo sana?
     
  8. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2013
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,878
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    fikiri sana unapokuwa unaandika comment siyo lazima uchangie katumwa na mwigulu ili iweje na umesema mwigilu ndio fani yake nini ongea vizuri tukuelewe
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2013
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,006
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vp na wewe ni muanga wa huyo askar?
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,602
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ulichopost hapa ni majungu tu mkuu,mbona hiyo picha ulobamdika haionyeshi uhusiano na usemacho? Isitoshe wamepiga picha ktk hali ya maelewano ya furaha tu! Au mkuu umepigwa chini ndio unajaribu kumuharibia kazi binti wa watu? Acha wivu wako wa mapenzi,kama kakuacha haimaanishi ni mtu mbaya la hasha! Bali ujue part yako ktk story ya maisha yake is over!! Accept it and let it go!
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Feb 9, 2013
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,102
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 63
    Huyu ni afande, au riafande?
     
  12. a

    adolay JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2013
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 5,838
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 83
    .............................................
     
  13. mathabane

    mathabane JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 1,225
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Hii post yako haieleweki sawasawa. "Waume za watu"hao watu ni akina nani unaowawakilisha? Funguka , badala ya kusema waume za watu ilihali wewe ndo muathirika? Hapa pana kitu sio hvhv, yumkini wote wawili yaani wewe na yeye mnagombea bwana ili kwa kuwa umezidiwa kete waamua kumpakazia mwenzio.
    USHAURI: Hapa sio sehemu muafaka kwa hoja dhaifu isiyo na ushaidi yakinifu.


     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,318
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Naona mauza uza tuu kwenye huu uzi........
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzinzi.......
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,707
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    mwanamke mwenyewe yupi?
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2013
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 83
    Toka kule Igunga ilifahamika bila wasiwasi kuwa Mwigulu ni MFUSKA kwahiyo ndiyo maana tunasema ufuska ndio fani yake!!
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2013
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,526
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Waonyeni na mpambane na waume zenu wanao mfuata,kwani anawabaka?
     
  19. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2013
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,110
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Wivu tu! Kwa staili hii ya kutuhumiana bila ushahidi na kubandika picha itashusha hadhi ya JF maana mtu anaweza kutumia majukwaa ya JF kuwachafua wengine! Mods futeni hii thread ya kizushi na zengine zote Kama hii kulinda hadhi ya JF!
     
  20. Kamanda Kazi

    Kamanda Kazi JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 2,619
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    nahisi mtoa uzi una visa vya kimapenzi na huyo afande! inawezekana alikuwa mamsap wako wa pembeni sasa umezidiwa kete na wenye pesa zao, ndo ikawa kisa cha kutengeneza uzi ili kumchafua! halafu 'heading' yako na hiyo picha mbona vimefarakana?! sometimes ujaribu kuacha utoto!
     

Share This Page