Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sina imani tena na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Jul 8, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona wazi sasa sinema la siasa la siasa linavyovutia watu na kuacha watu na matumaini na shida zisizotatulika.

    CHADEMA WANASHINDWA KUPIGANIA MAMBO MUHIMU SASA KAMA bei duni za Pamba, na minofu ya samaki Mgomo wa madaktari, Mgogoro wa walimu na selikali au Uporwaji wa madini wanatuletea tena move ya maigizo ya dr Slaa, Myika na Lema eti wanataka kuuawa!!

    Lengo la muvu hii watu waache kujadili mambo nyeti wajadili utumbo huo. Mi sasa sioni harakati za chadema bali siasa uchwala. Sioni umoja tena wa chadema bungeni.

    Wanasiasa Mnakera, mnakera kweli. Wawaache wanaharakati wadili na Mnyika kwa lipi.

    Washabiki wa vyama fumbua macho Chadema washakula chunguza uone.

    Siamini kwenye miujiza au habari za kuhusu freemason na mikanda yao ya habari za "microchip".
    Ila chadema inavyoenda nahisi sasa Mbowe kawekewa Microchip na sasa anaendeshwa na mtambo uliopo ikulu. Hakuna kitu sasa. Wakulima jipiganieni. Wavuvi jipiganieni, walimu jipiganiene. CHADEMA HAKUNA UMOJA TENA WANAONGEA WANAPATA POSHO wanarara.

    siasa siasa siasa zinakera. A
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kama huna imani na chadema, nakushauri uwe na imani na tlp, then kafie mbele
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasisis hatuna iman tena na wewe
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    mkuu kwani lazima quote post yote unatuchosha bwana c uchangie tu
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wapiganie bei ya pamba toka kaburini? Mbona unakuwa mlafi wa mali kabla ya uhai? Na umeshindwa nini wewe binafsi kupagania bei ya pamba badala ya kutegemea wanaume wengine wakufanyie hiyo kazi?

    Watu wanahofia maisha yao wewe unaongea bei za pamba?
     
  6. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kama kupigania wameshapigania, si li chama lenu la magamba ndio mnawanyonya watanzania, SHAME ON YOU GAMBA.
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Chadema kwisha kazi yake. Hawamalizi huu mwaka.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lini ulikuwa na imani na chadema wewe?
    Pumba zako tunazikumbuka.
    Mbona unakuwa na mawazo kama ya kuku wewe? Eti wapigani bei ya pamba sijui nini! Kwani chadema ndiyo wanaongoza serikali?
     
  9. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wenzako kuwa hatarini kutokana na kupigania haki yako wewe ndiyo unawakana na kusema huna imani nao, wao watajitahidi vipi kukusimamia wewe unayelalamika wakati wao kwasasa nguvu yao ni umma (ukiwemo wewe). Inasikitisha sana pale mtu anayepiganiwa haki hajitambui na kuwa ndiye anakatisha tamaa wale wanaompigania.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    aksante umesomeka, lakini natumai wewe si one of magamba's activist at work
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwenye red: Wote? Msitu utatosha kweli?
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    sasa imani yako iko chama gani? Chausta?
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kilaza wewe.....kwani lini ulikuwa na imani na chadema????...wewe mwenyewe umetumwa kubadilisha upepo.....sasa waambie waliokutuma kuwa ole wao hao waliotishiwa maisha wapatwe na lolote baya!.....mshaifanya tanzania nchi yenu peke enu eeh?
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ningeshangaa ukosekane?
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na nukuu maneno ya spika!!!!!!! waliokubali waseme ndio....ndiooooooooo wasiokubali waseme sio......sioooooooooooooooooo nafikiri waliokubali wameshinda.
    halafu linganisha na hoja yako.
    au wewe ni no buku no cotton ...mtakoma na body ya pamba ni cdm maanake wameshatangaza bei ya pamba ni sh 650/=
     
  16. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chadema itetee bei a pamba kwani inaserikali.Kama huna imani nayo unaweza ukaweka imani yako kwa ccm au cuf au udp
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hahahahahahaha.....nimecheka kwa masikitiko vile kubwa zima unaota huku haujalala!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema wananchi wanaitaji kujua mtawafanyia nini sio siasa zenu za matukio.
     
  19. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mnampango wa kuwauawa wote? lakini historia inaonesha kuwa hakuna mauaji ya kimbari yaliyowahi kufanikiwa!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Sina imani na mtoa mada ana nia ya kuwafanya watu waichukie chadema!
     
Loading...