Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simulewi mwanaume huyu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nailyne, Jan 20, 2011.

  1. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nisaidieni mwenzenu, huyu bwana anapenda sana kutumia vipako vyangu vya kike! yaani utakuta nina perfume yangu naye ana yake lakini atatumia yangu kisa eti zinanukia vizuri, hivyo hivyo kwa deodorant na body spray. sio kwamba hana zake anazo kuna saa hadi nadiriki kumnunulia spray ambazo zimeandikwa for men lakini naona hana interest kabisa! labda vyangu viwe vimeisha!hadi shower gel jamani ataacha ile ya for men atatumia yangu. Kuna siku ndio aliniacha hoi alinijia na body spray imeandikwa for women nikamshangaa nikamuuliza mwenzangu hiyo ulipewa zawadi ama ulinunua mwenyewe akasema alinunua mwenyewe yeye aliconsider harafu!yaani hadi lotion atapaka za kwaku,mimi sina tatizo la kushea nae vitu ila swali langu is this normal au mimi najishtukia????
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ilo ni tatizo kubwa sana, japokuwa si la kawaida. Kuna wanaume wachache wenye kupenda kutumia baadhi ya marashi (perfume) za kike. Nadhani linatokana na makuzi aliyokulia au mapenzi tu ya hizo harufu za hayo manukano. Usimfikirie vibaya, japokuwa si tendo la kawaida.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kuna baadhi ya watu wako hivyo uwa kama hawajiamini kutokana labda alikuwa hajui vitu kama hivyo kabla kwa hiyo cha mwenzake ndio anaona kizuri kuliko chake ndio maana anapenda kupaka vyako lakini vyake anaona kama sio vizuri, inachotakiwa ukae nae uongee nae kama hilo swala linakukwaza ila kama halikukwazi mwache tu

    Au pengine anakupenda sana hivyo harufu unayonukia wewe nae anataka anukie hivyo kama kukukumbuka mie sion tabu yoyote, mfano mimi sio mtu wa lotion kwa sana hivyo nikitaka kupaka uwa nachukua ya wife tu na hata wife nae uwa mara nyingi anatumia perfume zangu za kiume na wala sijawahi kufikiria vibaya maana ni mke/mpenzi/mtu wangu kwa hiyo hayo ndio mapenzi sasa ukikuta anataka avae na chupi yako si ndio unaweza kukimbilia kwa wazazi kabisa wakati ni kawaida tu kwenye malavidavi
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Si tatizo sana bana unajua perfume, deodorant etc za kike
    hunukia vizuri zaidi ya za kiume kama amekwambia anapenda harufu mweliwe si kitu cha ajabu
     
  5. f

    fimboyaasali JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Dada mchunguze vizuri huyo atakuwa na tabia za sgoga bottom,sasa wakati mnado hebu peleka vidole kwenye tigo yake uone riaksheni y*ke
     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni normal kabisa wala usishtuke. Inawezekana jamaa kakulia kwenye familia ya watoto wote wa kike!!
    Hata mimi ilinitokea coz nilikulia familia ya watoto wa kike nilikuwa napaka hadi ANGEL FACE!!!
    Coz niliona wanapendeza zaidi usoni,hadi kuitika kama mwanamke!!!
    Pia hata nyie siku hizi mnapenda sana zile zilizoandikwa FOR MEN, Mbona hatushtuki??!!
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!Mwana umefikiria mbaaaaali sana huko!!
    Au unataka kuachanisha hii relation??!!

     
  8. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante nimekusoma !
     
  9. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i got u may be i should start thinking of it positively...,
     
  10. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nailyne tafadhali usifuate ushauri huu utang'olewa meno yote ya sebuleni
     
  11. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eng. thanks nadhani ni malezi ndio yaliyoniaffect na mimi pia hadi kuanza kujiuliza maswali maana nilikuwa naambiwa if go shopping for my personals kama perfumes,lotion niwe naangalia label ili nisije nunua vitu vimeandikwa for men!!ila umeniacha hoi hadi angel face haha ha wewe ni noma but i got a point!
     
  12. Marunde

    Marunde Senior Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Huyo atakuwa shoga we mchunguze vizuri nyendo zake na uhusiano na marafiki zake
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    O.M.G, unataka mwenzako apewe talaka?
     
  14. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhh mhhh mie sijawahi kuwa na mahusiano shoga, kwa hiyo sijui reaction zao embu niambie reaction ipi itanifanya nijue kama na yeye analiwa kiboga??
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah! Kweli kabisa akifanya hivyo huenda akaachwa na kilema na talaka juu!
     
  16. M

    Mantisa Senior Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana. Inabidi umchunguze sana maana kwa kawaida kwa mwanaume kupenda vitu vya kike kiasi hicho si normal. Take ur time umchungeze then ujue coz inawezekana ni wale wanaume wanaopigwaga then wanakuwa active
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Msome vizuri huyo fimboyaasali na ufuate huo ushauri aliokupa!
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    ukimgusa kalio utaona anazidi kukusogezea ukiendelea utasia "mi staki huko" im joking dont quote me wrong
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hii kitu gani ? Kwani huyo jamaa yake hayuko hapa jamvini? Sipati picha siku akifanya hivyo.
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda hizo unazomnunulia ni za kuchakachua.. akipata kitu genuine mwenyewe atakubali, jaribu kumnunulia Hugo Boss, Obsession by Calvin Klein, Acqua Di Gio by Giorgio Armani; am sure hizo hata wewe kila akivua shati utakuwa unalinusa:smile-big::lying:
     
Loading...