Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

simu yangu n96 inasumbua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by vanpersie, Jul 18, 2012.

  1. vanpersie

    vanpersie Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    habari zenu wana jf, nina tatizo moja naomba mwenye utaalamu anisaidie. nina simu yangu nokia n96 niliinunua kitambo kidogo, sasa kila nikiwasha screen haiwaki zaidi ya kuonyesha mwanga mweupe tu kwenye screen na kisha unapotea. nimejaribu kuiwasha kwa 3 button lakini wapi, nimejaribu kuiacha muda mrefu bila betri lakini wapi. so kwa mwenye ufumbuzi naomba anisaidie.

    nb: nimejaribu kufuatilia kwenye google lakini bila mafanikio sana sana watu wengi naona nao wanalalamika kuwa na matatizo.
    thanx in advance
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wapelekee wataalamu wakaiflash
     
Loading...