Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba vs Yanga

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bavaria, Oct 3, 2012.

  1. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,394
    Likes Received: 6,004
    Trophy Points: 280
    taja timu unayoishabikia hapo.
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    SIMBA SPORTS CLUB. Wewe je?
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kama sio waamuzi, tungewafanya "hamna" nyie!?
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    me huwa nashabikia iliyo fungwa, kwa kuwa leo ngoma droo basi sina cha kushabikia.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe hujui mpira, nakuomba ukaangalie tena huo mpira halafu uangalie kwenye youtube kosa alilolifanya okwi na mafta..je wangapi leo wamefanya makosa kama hayo
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    A-one!
    Nimeskitishwa na uchaguzi wako wa timu!
    Hakika timu hiyo haikufanani bwanaa!
    Angalia mavitu ya kutumia ubavu ya kianaume rangi zake!
    Ushawahi ona cattapilar jekundu?
    Ma'cattapilar iwe Kijiko, Poclain , excuvetor hua yana rangi gani?
    Karibu huku!
    Afu unafananaje na Bahanuz!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ningekuwa mpemba ningekuwa nasema rifaaaa! Licha ya kutolewa m1 wetu, bado tumewakosakosa kinyama!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pwentiyy!
    Unamzungumziaje yule linesman ! Aliponyanyua flag offside ya kwanza second half kwa Yanga , ndiyo hakuteremsha tena mkono ! Ukabaki juu hata wakati mpira ukiwa upo golini kwa Yaw Beko . Linesman kawanyanyulia Yanga flag !
     
  9. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,394
    Likes Received: 6,004
    Trophy Points: 280
    Sina timu bongo. Labda Azam
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Una moyo mgumu kama Gadaffi.

    Kuishabikia Yanga a.k.a CCM kweli inahitaji moyo mgumu kama wa Rejao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi mkuu Rejao ana moyo mgumu pia...mi huwa nadhani hiyo pua yake pekee ndio ngumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! kudadadadeki. ngoja nisepe nsijerushiwa kiatu kama Joji Bushi.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nitake radhi babu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maskini Babuu! Kumbe hata na wewe waingalia Yanga kwa msimamo wa kinyume na chanya?
    Vua miwani ya hasi mkubwa!
    Kama Green na Yellow za magamba zinawakilisha Yanga,
    iweje Mw/kiti wa Simba Aden Rage awe Mbunge toka magambani ? Mtandao wa rangi ya Jangwani hauna nasaba na politiki Babu! Vua mawanimbao!
    Nway wakezo hawajambo? Kwa idadi yao na muda nilionao finyu sitowaorodhesha itoshe niseme nisalimie mtandao mzima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maskini Babuu! Kumbe hata na wewe waingalia Yanga kwa msimamo wa kinyume na chanya?
    Vua miwani ya hasi mkubwa!
    Kama Green na Yellow za magamba zinawakilisha Yanga,
    iweje Mw/kiti wa Simba Aden Rage awe Mbunge toka magambani ? Mtandao wa rangi ya Jangwani hauna nasaba na politiki Babu! Vua mawanimbao!
    Nway wakezo hawajambo? Kwa idadi yao na muda nilionao finyu sitowaorodhesha itoshe niseme nisalimie mtandao mzima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu sana mkuu azam fc bonge la timu bongo..
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Una uhakika?
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,394
    Likes Received: 6,004
    Trophy Points: 280
    napenda timu yenye maendeleo. Sio siasa.
     
  19. amu

    amu JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Yanga wanywa chibuku loo
    wamachinga
    yeboyebo
    wana CCM
    nooo
    sina hizo sifa loo
    mimi ni SIMBA na najivunia kwa hilo
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Likelikelike
     
Loading...