Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba na Yanga wote wadaiwa Mamilioni

Discussion in 'Sports' started by Makoye Matale, Oct 16, 2012.

  1. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Siyo siri kwamba Yanga imeshitakiwa FIFA ikidaiwa takribani TZS 36m/= kwa mchanganuo wa Njoroge 17m/= na Papic 19m/=. Vile vile Yanga inadaiwa na Simba 50m/= za Mbuyu Twite.

    Kwa upande wa Simba, Basena kashitaki CAF akidai 112.3m/= (Source: Gazeti la Mwananchi, Jumanne Oktoba 2012, uk. 24).

    Viongozi lipeni madeni, mashabiki acheni kuchekana.
     
  2. T

    Tanzania1960 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe bwana umenena sawa ,hebu jamaani lipeni madeni acheni fitina baina yenu.mcheze mechi mbili za kirafiki hizo hela zilipe madeni yote.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sidhani kirahisi hivyo na wale wachina na waokota chupa pale graundi utawalipa na nini..
     
Loading...