Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simba inatakata uwanja wa taifa.

Discussion in 'Sports' started by EGPTIAN, May 6, 2012.

  1. E

    EGPTIAN Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba 4 - 0 Yanga. Kaseja anafunga bao la 4 kwa penalti. Okwi amefunga 2 na Sunzu kwa penalti. Hadisasa mashambulizi ni makali simba wanashambulia sana.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naona kama kawaida mmenunua refa.mnapata penalt ya tatu
     
  3. E

    EGPTIAN Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisango goooo! La 5. Simba 5 - 0 Yanga. Ubingwa umenoooga kwa kuwapa kichapo yeboyebo,wanacheza hovyo tu yanga uwanjani.
     
Loading...