Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIMBA!HAPO SAWA,KAZA BUTI KAMWAGA (Who is Twite?)

Discussion in 'Sports' started by ngomicom, Aug 13, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jioni hii kwenye Michezo na Times Fm nimejulishwa kauli ya Wekundu wa msmbz juu ya pesa za M. Twite, kwaujumla zimethibitisha nilichokuwa nakifikiria juu ya Watani wa jadi, Yng SC. Hapa nawapongeza Simba kukataa kuzipokea pesa zilizorudishwa na Viongozi wa APR & Lupopo FC ambao wamekubali kutumiwa kijinga na watu wasiopenda maendeleo ya soka la bongo kwani:
    • Viongozi hawa Wamethibitisha kuwa Twite alipokea pesa halali ya usajili toka msimbazi
    • Wakati anapokea akiwa na akili timamu hakuwepo TFF wala CECAFA
    • Sehemu pekee ya kuirudisha pesa ni msimbazi tena si kupitia watu bali ni yeye Twite akijenga hoja kwa wanasimba kwanini sasa anarudisha pesa.
    • Yanga hawana mamlaka ya kusema kuwa walikuwa na mchakato tangu mapema wa Twite kwani yeye mwenyewe alipokea na kukubali kuichezea simba. Nawauliza yanga hivi wachezaji wazuri kwenu wapo simba tuu, ama nyie ni vip*fu kmkitegemea kuongozwa na Mnyama?


     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu mta weweseka sana, yaani na wewe umeingia mkenge? Hivi walitakiwa waongee na MBUYI au Club yake?
     
  3. n

    ngomicom Senior Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe hujui soka!, Twite hakuwa na mkataba na timu yeyote? hao unaowataja wa nini? acha kuleta mambo yko ya ndala hapa. Toooooooooooooooka
     
  4. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nimesikia RFA usiku huu kuwa Simba wanampeleka mahakamani Twite, hakuna mahakama ya Tanzania itakayosikiliza kesi hiyo kwa vile kosa lilifanyikia Kigali Rwanda, Rage ajipange kwenda huko siyo Kisutu, ni ushauri tu.
     
  5. n

    ngomicom Senior Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up sir, Tunahitaji mabadiliko pande zote si habari za kuwafuata wachezaji waliotambuliwa na simba. Hawa Y*nga vipi?
     
  6. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    maongez na club kwa mchezaji aliyemaliza mkataba wake?huru?ha ha ha ..kurupu kurupu mbaya..!
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    fungeni huyo Twite nitapeli na mwenye tamaa kama ccm
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  9. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Alshabab keshavuta hela ya Twite. Nyie kaeni mkisubiri mahakama.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    holaaaaaa
     
  11. m

    makumvi Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Twite ninani hasa ? anahisa na simba au ameshikiria uwezo wa wachezaji wa simba kiasi asipokuwepo timu haifanyi vizuri ? aaaah acheni kumkweza kiasi hiko. itakuwaje basi siku atakapokuwa garasa kama Mwape na Asamoah? c mtakuwa wa kwanza kusema '' Afadhali yanga wangemwacha aende simba tu kuliko kutuletea mtu kama huyu,,,,Hii ni bongo jamani wenzetu hamna uwezo wa kuwatengeneza wachezaji wa nje wakawa wazuri kama simba. mwenye masikio na asikie.
     
  12. m

    mwakitundilo Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe mkuu, lakini nashauri wazee wa simba wafikirie adhabu ndogo tu ya kumpa huyu mbuyu twite kwa kitendo chake cha kitapeli. Napendekeza wazee wamshushe ki-tenesi.
     
  13. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hasira blaza kabla hujalipa deni la urithi (6).....unakutana na deni jipya (5-0) we unadhani watoto wao wakirithi haibu hizi watakuwa na lipi la kusimulia....wanawafata simba sababu wanajua inajua ku point.!umebaki USHINDANI WA HELA....NENDENI MKASHINDANE NA B.O.T...
     
Loading...