Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silversands hotel kulikoni??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwalimu, Jan 17, 2011.

  1. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wikiendi hii nilikwenda Silversands Hotel na hali niliyoikuta huko inasikitisha sana. Majengo yamechakaa mno na sikuona dalili za kuwa kuna wageni wanaolala pale, sehemu inayofanya kazi ni bar moja tu ambayo imekaa kichovu mno. Inasikitisha kuwa eneo zuri kama hili limeachwa linaoza na hakuna kinachofanyika kupaendeleza.

    Hivi USDM ndio wameshindwa kabisa kuiendesha hoteli hii? Wana wataalamu wengi wa masuala ya biashara ambao wangeweza kuandika business plan iliyotulia na kuipeleka benki kwa ajili ya mkopo then waingie ubia na wajuzi wa biashara ya hoteli...
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa wizo/ubaya ni aibu!
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Au mpaka aje mhindi/muarabu anunue kwa bei ya kutupa then aweke hoteli ya maana? Sisi wenyewe hatuwezi?
     
Loading...