Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Silaha ya mapinduzi tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanahisa, Jul 15, 2012.

  1. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Jamii Forum, jukwaa huru.
    Hakikisha unawajuza na kuwaunganisha ndugu,jamaa na marafiki.
    Information is power, kwa habari sahihi na makini hakuna jinsi hatutafika tunakotaka kwenda.
    Hebu watanzania tuwe chachu ya mabadiliko yetu wenyewe, kwa faida ya nchi na uzao wetu.

    Takwimu;
    Washiriki wenye usajili wa JF hadi sasa ni 83,663 tu
    na tunahitaji washiriki angalau 100,000 kukaribia malengo.
    Tanzania tunayoitaka inaanza na wewe mtanzania.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kumbuka hadi Nape, Mwigulu Nchemba nk na wao ni memba wa JF sasa sijui na wao unawahesabia katika kuleta mabadiliko au?
     
Loading...