Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku zote mapenzi ya HONEY,DEAR,SWEETIE,BABY,DARLING hayadumu!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Jan 11, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jambo wote wana wa familia ya JF??????.
    Bila kupoteza muda nimeona ni vyema nikaweka matokeo yangu ya uchunguzi nilioufanya kwa kipindi kirefu na kubaini mambo kadha wa kadha juu ya jambo hili.Natumai mlio wengi mtakubaliana na mimi na wachache mtakataa juu ya kichwa cha habari hii kinavyojieleza. Hayo majina niliyoyataja hapo juu siku hizi yanatumika vibaya na yamekuwa kivuli/ cha kuficha maovu yanayotendwa na wote wa jinsia mbili walioko kwenye mahusiano ya mapenzi si mwanaume au mwanamke.Na kwa kutumia majina hayo yakisindikizwa na sauti bembelevu unawe ukamfunania mke/mume lakini utakapotumia mjina hayo yatakusafisha na kuonekana huna doa lolote.Na mapenzi hayo ya hayo majina yaliyoko hapo juu yamejaa usaliti wa hali ya juu.Pia majina hayo humsababisha anayeitwa majina hayo kujiona yeye ndio yeye wala hakuna mwingine na inapotokea dili hilo kugeuka kuwa dirisha mapenzi hayo huyeyuka na kumwacha mmoja aliyebweteshwa na hayo majina akiwa na maumivu makubwa moyuoni.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Majina yawepo yasiwepo kama usaliti upo upo tu!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    This is funny.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah tumeshazowea kuitwa hivyo na tunalizwa na hao hao wanaotuita hayo majina mwishoni tunakua manunda sie pia tunawaumiza...
     
  5. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    This is a fallacy of generalization....hata akuite my stone or my pumpkin akiamua kukusaliti ataweza tu regardless of the nomenclature given.....usaliti ni tabia ya m2 bhana!!
     
  6. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha tukiitana Monkey huenda yakadumu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Huenda.....
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa unashauri nini? Ukifanya utafiti wa tatizo unatakiwa utafute na dawa ya hilo tatizo. So umegundua dawa gani itumike??
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Usitutishe, kama wewe yamekufika ni yako na hai-hu~~~~~~~!!!!
     
  10. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio Kweli!!! Labda kwako tu Mkuu hii theory in apply lakini si kwa jamii yote. Pole kwa yaliyokukuta
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi natumia moja ya majina hapo juu na mpenzi wangu lakini tupo poa

    Sema Ogopa sana hayo mapenzi yenu vijana ya kukaa samaki samaki kila wkend.
     
  12. n

    ngangali Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    Katavi bana bavu sina eti ''huenda'' ha ha ha haaaaaa
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    aaah......Katavi nilimic batasamu ya macho na masikio yako, uko poa?
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Haaaaahaaaaaaa teeeeeeeeeehhhhhhhhhhhhhh teeeeeeeeeeeeehhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
    hata umwite lion akiwa na roho hiyo noshaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hata mimi huwa sipendi mtu aniite kwa sana,bora unitaje jina langu tu.
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tafiti yako kwa asilimia fulani ina nusu uongo nusu ukweli.
    Wapo ambao wanatumia majina hayo na mapenzi yao yapo moto moto kwa sababu wanapendana na wanaheshimiana na wanatumia maneno hayo kwa kumananisha.

    Ila kwa matapeli wa mapenzi maneno hayo hutumika kama kinga ya nira mbaya ya uovu.
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    My Chloroquine.
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mimi namwita Sokwe yeye ananiita Nyani Jike, I hope tutadumu mwaego!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Vp ushapata u-dokta(PhD)?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usaliti hautokani na majina wala kubembelezana, unatokana na watu bila kujali wanawaita na kuwatreat vipi wenzi wao.
     
Loading...