Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya kwanza,kichekesho cha kwanza...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 20, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Eti Mawakili Wasomi wanambishia Wakili Method Kimomogoro kuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali asiwekwe upande wa Mh. Lema kwenye rufaa yake.

    Kwani, Mahakama Kuu, AG alikuwa upande gani? Wa Lema. Nini kinachomwamisha sasa Mahakama ya Rufani kwenda upande wa Wajibu Rufaa? Hii si rufaa ya Lema dhidi ya Serikali. Ni Lema dhidi ya waliokuwa Walalamikaji Mahakama Kuu.

    Mawakili wa Warufaniwa waache kuweweseka mapema hivi. Rufaa itaendelea tar 2 mwezi ujao saa tatu asubuhi...
     
  2. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamezoea kufanya kazi na majaji vilaza.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Wanazidi kujichanganya Tundulisu akiwambia wanaanza kulia!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Lema atashinda halafu watasema hakim aliyemvua lema ubunge alichemka,halafu ni upepo utapita tu
     
  5. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Labda kwa mazingaombwe...
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    tusubiri
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninichunifurahisha Tarehe 2 October itakuwa Ijumaa... so weekend itakuwa bomba bomba!
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majaji labda wawe wanatoka kaskazini!
     
Loading...