Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ya 5 hakuna Maji Dar, Serikali kimya...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Mar 22, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    nashangaa watanzania tulivyowapole. ni siku ya tano jiji la dar halina maji, na wananchi wake kimya. ukipita muhimbili harufu inayosikika ni mbaya sana. sijui ni lini magonjwa ya mlipuko yataanza. hivi wananchi wenzangu ni wajinga zaidi ya serikali au serikali ndio wajinga zaidi ya wananchi. siendi kazini leo siku mbili sijaoga...nawasilisha
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Muulize huyu....Dar haina maji yeye yuko Iringa kwenye shareha za siku ya amaji duniani

    [​IMG]
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa serikali ndiyo mabomba?
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Matengenezo bomba lililopasuka kerege yatakamilika leo.
     
  5. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tarifa za hivi punde ni kwamba matengenezo yatakamilika kesho.

    Hivyo msitarajie maji kabla ya jumamosi.

    Mnashauriwa kuchimba vyoo vya shimo kukabiliana na hali hii
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "Tuendeleeni kuvumilia, hiki ni kisiwa cha amani, tunajivunia", should I say that? Hapana wa-tz tuamke, tujifunike shuka kabla hakujakucha.
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    am not sure kama uko sawa sawa asubuhi hii wewe!!!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Kwani chi hii kuna serikali? Kuna genge la mafisadi wanaojiita serikali.
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Huna kisima hadi leo?
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bomba kubwa la kussuply maji toka Ruvu limepasuka maeneo ya Kerege. Bomba hili hili lilipasuka mwaka jana sehemu hiyohiyo na kusababisha usumbufu huu huu.
    Swali la kujiuliza ni Je, hili bomba lilitengezwaje? Tutegemee kuwa na hali hii hii mwakani?
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    sijui lini wananchi watajua haki zao,maji hakuna na watu wamekaa tuu,tatizo viongozi wetu wala hawajui kama maji hayapo coz wao nyumba zao lazima ziwe na maji..Maji ni kitu cha muhimu sana!!
     
  12. bona

    bona JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watanzania tunatakiwa tuache kukubali excuse za kipuuzi kila kukicha, mara cjui bomba limepasuka, mara matengenezo yatakamilika lini cjui, tunatakiwa tudai maji tu huo upuuzi mwingine hautuhusu, kitaalamu walitakiwa wawe na alternative route, pili walitakiwa wawe na reservoir somewhere ambayo itakua ikitumika kipindi cha emergency tu inamaana siku bomba lote likitakiwa kufanyiwa major overhaul hatutapata maji mwezi mzima au zaidi mpaka zoezi hilo likamilike! tena mtu anaweza akazungumza kitu kwa confidence kubwa kabisa eti bomba limepasuka ndo tunarepai na akaona hakuna tatizo katika alichokizungumza!
     
  13. v

    vngenge JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    kwani Dawasco hawana public relation officer?
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani mimi nawashangaa sana mnaolalamika kuhusu Dar kukosa maji. Labda mimi ni punguwani....Hivi mbona mimi sioni maji Dar. Kila kukicha mimi nanunua maji kutoka kwa wale wauzao maji kwa magari. Bajeti yangu ya maji kwa mwezi nadhani ni kama Laki moja. Huku ninapokaa kuna ule mradi wanaosema ni wawachina. Mabomba yanaota kutu tu. Hamna lolote. Hem naomba muache kudiscuss hii mada ya eti Dar yakosa maji. Yakosa? Give me a break. Na mnisamehe kama nitawakwaza.
     
  15. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Bado mambo hayajawa magumu.Yakichachamaa kila mtu ataandamana mwenyewe.Maandamano ya kimapinduzi hayahitaji JF,TWITTER wala Facebook...
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Radhia Sweety wakati mwingine huwa unanishangaza sana katika kutetea kwako serikali. Kwa hiyo unataka tuyalalamikie mabomba na siyo serikali? Yaani serikali inasherekea wiki ya maji duniani ili hali watu hawapati maji tena ni Dar ambapo kuna makao makuu ya wizara inayohusika na maji!

    Ila kuna jambo la kushangaza, nakumbuka hata mwaka jana wakati wa sherehe za wiki ya maji Dar haikuwa na maji wiki nzima! Sijui maana yake nini.
     
  17. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    ndiyo yale yale maswali ya sasa mimi ni mvua ninyeshe nijaze mabwawa?
    Sasa serikali si mabomba, raisi sio mvua ya nini iwepo serikali na viongozi wanao tumia kodi yetu kulipwa mishahara.
    Kwakuwa hawawezi solve matatizo kwakuwa wao si mabomba, wao si mvua, wao si umeme na wao si pesa acha tuwe hatuna serikali matatizo yataji solve yenyewe.
    Umenishangaza sana kwa mawazo yako yani ngoja nisiendelee maana bado najiuliza your level of reasoning mpaka sasa
     
  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si kila eneo unaweza kuchimba kisima.
     
  19. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Msamehe bure Radhia Sweety nadhani alisoma darasa moja na Faiza Fox. Utetezi wao kwa serikali huja kwa nguvu zote bila kupima hoja husika.
     
  20. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Umenena Bona haya si matusi tukisema tunaongozwa na bunch of fools and ******,kila siku tunatoa visingizio visivyo na kichwa hata mkia.
     
Loading...