Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIKU 90 za Magamba zimekwisha, gamba bado limeng'ang'ania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 27, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Chama Cha Mapinduzi (CCM) kinafanya mkutano wake mjini Dodoma, bila kuwapo kwa mkutano wa NEC ambao ndiyo wenye mamlaka ya kutekeleza ajenda ya kuwafukuza mafiasadi ndani ya chama.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Je, hadi hapo nani anaweza kubisha kuwa CCM haina uwezo wa kushughulikia mafaisadi? Nape awekwa uchi siku 90 zimekwisha. Naomba kuwasilisha.[/FONT]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...