Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikinde na msondo, 19/03/2011 diamond jubilee

Discussion in 'Entertainment' started by zaratustra, Mar 19, 2011.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu, mimi ni mpenzi sana wa bendi zetu hizi kongwe hapa Bongo, kwa bahati mbaya sana jana nilishindwa kwenda kuushuhudia mtanange wao pale Diamond Jubilee. Kama kuna waliopata kuhudhuria mtanange wa jana, basi watujuze, mambo yalikuwaje pale? Natanguliza shukrani!
     
Loading...