Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza sana moyo wako...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, May 29, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wamejikuta wakijiingiza kwenye mahusiano ya kimapenzi yasiotarajia kisa tu,kaumizwa na boyfnd wake au galfnd wake.Mapenzi ya namna hii huishia pabaya sana,na kuanza kulaumiana,kwanza hata sikukupenda,ni stres tu,zilinileta kwako.Msipotezeane muda kwa vistres vya dakika moja.Umekorofishana na galfnd or boyfnd wako,au mmeachana,take time kujiuliza,why nliachana nae?why tunagombana,kuliko kukurupukia mahusiano ambayo baadae unaona nlikosea njia,utajilaumu kwa muda uliopoteza,pia nakwa muda uliompotezea mwenzako.



    KAA,TAFAKARI,CHUKUA HATUA MUHIMU KABLA YA KUJIINGIZA KWENYE MAHUSIANO MAPYA,PINDI MNAPOACHANA.THE MORE TIME YOU GET,THE MORE HEALING,THE MORE THE BEST PARTNER YOU WILL GET.

    KUNA FAIDA GANI,KUACHANA THEN UNAENDA KWA MWINGINE HARAKA HARAKA,KISA KUPUNGUZA MAUMIVU YA MAPENZI?.NDO MWISHO WAKE UNAKUJA KULALAMIKA,ANANIPENDA SANA SIMPENDI,AU NAEMPENDA HANIPENDI..HAYA YOTE HUTOKANA NA KUJIINGIZA KWENYE WRONG RELATIONSHIP,AU KUJIKUTA UNAKUWA PLAYBOY OR PLAYGIRL BILA KUTARAJIA.

    KIPINDI KAMA HICHO KINAPOTOKEA(KUACHANA,KUGOMBANA).NI MUDA WA KUJENGA MAISHA YAKO.NI MUDA WA KUWA BUSY NA MASOMO YAKO KAMA NI MWANAFUNZI.NI MUDA WA KUJIWEKEA INTEREST MPYA RATHER THAN MOVING FASTER TO THE NEXT RELATIONSHIP.

    NI HAYO TU WAKUU.SIKU NJEMA.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hicho unachokiongelea ni kama kutafuta 'distraction' kutoka kwenye matatizo yako. Ni kweli wakati mtu yuko vulnerable ni vizuri kutafuta distraction iliyo salama, mfano kujiweka busy, finding a new job, develop ne hobbies, kwenda shule nk.

    Usiusikilize moyo wako, uongoze kule unakotaka uende. Moyo ni mdanganyifu kuliko vitu vyote.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Ushauri wako umetulia sana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapo mistari imetulia sana...
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kata mti panda mti.....that is bishanga's guiding principal.
     
Loading...