Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza Namna Wakenya Wanavyofikiri Pale Serekali Yao Inaposhindwa Kuwajibika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Prophet, Apr 21, 2011.

  1. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ama kweli wakenya ni wanaume marijali aisee.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ya damn right iam......

    semeni nyie mie nikisema itaonekana najipendelea frankly watz it'll take century kutukuta wakenya.....watz siasa kwa kila kitu hata mambo ya msingi
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,146
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kuwakuta wapi?....cowards kama nyinyi hamuwezi kuwa kama watz,while we were fighting for our brothers/comrades down south,you were trading with the boers!!....what a b*tch a*s nation!!!
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Moi aliwahi kumwambia Nyerere shukuru Mungu wewe unatawala maiti na mimi natawala binadamu...
     
  6. N

    Nakwetu Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakenya hongereni sana. Kweli Kenya ina wanaume kamili ambao lao ni HOJA sio porojo za siasa au dini. Msimamo kama wananchi. Hapa kwetu Tz ni porojo za KIKE tu kutafuta umaarufu kama wasaka wachumba, SHAME on them.
    Ndio maana EAC wanaume wa Tz wataolea wote na wa Kenya, kazi kwenu.
     
  7. k

    kimondo Senior Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Looh! Huitendei haki nchi yako, nadhani Kenya huifahamu vizuri.
     
Loading...