Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kwanini nampenda sana japo amenisaliti na kuniumiza mara nyingi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X GIRL FRIEND, Oct 21, 2012.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni boyfriend wangu ambaye nimedumu naye kwa muda mrefu,amenisaliti mara kibao na tunaachana akija kuniomba msamaha,Hata kama nina hasira kiasi gani najikuta nimemkumbatia na kumsamehe kbs.Sijui kwanini hali hii hunitokea
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwasababu unampenda
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    huo ni utegemezi wa kihisia
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hujiamini kuwa waweza simama peke yako pasi yeye.utakapoweza kuwa huru kihisia utaweza kufanya maamuzi sahihi.hata yeye amegundua hilo thats why anacheat then anarudi akiwa na uhakika huwezi mchomolea.ila wanawake wengine wako hivyo i.e wategemezi wa hisia
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Love is a Package...

    Kuna vitu vingi sana vinavyofanya umpende mtu.., tabia na loyalty ni baadhi tu.., in short your umefall na katika maamuzi yako unatumia (your heart instead of your head) in short upo kwenye position mbaya sana ya kuwa used, the only alternative is to get out (time heals) au kuomba abadilike (ingawa its unlikely)..

    Its up to you pima mwenyewe..., Je maumivu unayopata is it worth it kwa furaha unazopata ukiwa nae ?, Is it worth the sacrifice ?.., Hata kama it worth it, kumbuka mtu kama huyo mwisho wa siku anaweza akaja kukuacha njia panda.
     
  6. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,309
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Kwasababu hujapata mbadala wake!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, ni ngumu sana.
    Labda utafute mbadala kitu ambacho kwenye mapenzi si suluhu sana.
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    kwa sababu unampenda,hujiamini na upo weak kwake.na yeye anajua hilo,na huko ku cheat hatoacha kwa sababu anajua utamsamehe tu
     
  9. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni ***** mtozeni!! mpige chini usiwe mzembe..
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    lara 1 anasema umekua zombie..
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mhmm,siwezi Kukushauri bt nakuambia mapenzi ni mali yako hivyo unauza haki na mali yako kirahisi,hivyo mapenzi kwa sasa ni ubia kama vipi ua biashara tu chukua hisa yako mpotezee mazima utapata mwekezaje mwingine utaingia nae ubia mkataba mpya acha uzembe atakumiza mpaka utaisoma namba wewe loh amua sasa fanya mamuzi hata kama magumu vipi
    Fanya haraka tunasubiri.

    Nayanda.
     
  12. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Hapa kuna jambo zaidi ya moja ambalo naona lipo pande zote. Kwanza mwanamke yawezekana ni tegemezi au ana weakness zake ambazo kama atakwenda mahali pengine hakuna mtu wa kuweza kumvumilia na ndio maana anakubaliana na matokeo.
    kwa upande wa mwanaume yawezekana naye anakubaliana kukaa na huyo binti pamoja na mapungufu yake kwa kuwa mbali na mapenzi kuna kitu zaidi anapata (aidha anaweza kuwa ana sauti juu ya kipato cha binti huyo) huo ni mtazamo wangu tu. CIELLO, HEART, NIVEA, KISUKARI, ANGEL MSOFFE na wengineo tunasubiri zaidi.
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,086
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Umejivua ufahamu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,499
    Likes Received: 3,633
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi mtoto mzuri?
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    love one another.....:A S-heart-2:
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Unampenda asiyekupenda na mwisho wa siku atakupotezea mazima.
     
  17. Imany John

    Imany John Verified User

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    mtu anakuja humu anaelezea jinsi mwanamke wake alivyomteka vibaya afu anataka ashauriwe kizembe tu.
    We mtoa mada jipange ni viraisi kovu kugeuka kidonda kuliko kupata jeraha jipya.
    So kama unatafuta sababu endelea kusubiri unaokufaa na uuchukue na kuufanyia kazi
     
  18. n

    ng'witunja Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuendekeza hisia, jipange sawsawa utakuja kumbuka shuka asubuhi baridi lilishakugandisha!!!
     
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Msamehe mara sabini.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,133
    Trophy Points: 280
    Utamuacha siku ukihamua kwenda kupima afya!
     
Loading...